กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะบอกว่า ใครที่มีบัตร์ งานครบรอบ 6 ปี มาล้างรถฟรี ที่ O r T Take A Bath ได้แล้วนะคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31163
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31163

O r T Suspensions Factory
Cefiro-Thailand Members
จะบอกว่า ใครที่มีบัตรเข้า งานครบรอบ 6 ปี มาล้างรถฟรี ที่ O r T Take A Bath ได้แล้วนะคับ

ไม่รุ้ จะลงหน้าไหน ลงมันหน้านี้ละกัน ใครที่มีบัตร เข้างานครบรอบ 6 ปี ของชมรม สามารถ เอารถมาล้างได้แล้วนะคับ ส่วนคนที่ได้ เคลือบสีฟรี ก็เอามาเคลือบได้แล้วเหมือนกันนะคับ เปิดให้บริการแล้วนะคับ O r T Take A Bath ส่วนกำหนดการเปิดอย่างเป็นอย่างเป้นทางการ วันที่ 15 พฤศจิกายน นี้นะครับ

ส่วนประสบการณ์ ในการล้าง ไม่ต้องห่วงครับ ตัวบอลเอง ไปอบรม มา 3 รอบ ทุกอย่าง ทุกขั้นตอนที่เกี่ยวกับ การล้างรถ ลงมือทำเอง เรียนรุ้ ด้วยตัวเอง ส่วน เด็ก ส่งไป ฝึก เทรนงาน ที่ร้าน 11Carwash เป็นเวลา 4 เดือน แล้ว ส่งไป อบรมที่ Bangna Marko อีก 3 รอบ แล้วมี คนจาก Meguiar/'/s มาเทรนให้อีก 3 วัน จึงมั่นใจได้แน่นอนครับ

แยกให้ดูเบื้องต้น คร่าวๆๆนะครับ

ล้างรถ จะใช้ ฟองน้ำ 3 สี เหตุผล ที่ต้องแยกนะครับ เพราะในแต่ละส่วน ของรถ มีความสกปรก ไม่เท่ากันครับ

สีแดง สำหรับ ล้อ
สีฟ้า สำหรับเสกริต และ กันชน หน้าหลัง
สีเหลือง ตัวถังรถ

ส่วน ฝั่งแห้ง นะครับ ก้ จะแยกผ้าเป้น 5 สี เช่นเดียวกัน เนื่องจาก ส่วนต่างๆๆ ของรถ มีความสกปรกไม่เท่ากัน เช่นเคย

สีเขียว เช็ดกระจก
สีเหลือง เช็ดภายใน
สีฟ้า เช็ดตัวถังรถ
สีม่วง เช็ด ขอบยาง คิ้วต่างๆๆ
สีแดง เช็ดล้อ

คร่าวๆๆ ก็เท่านี้นะครับ

สถานที่ตั้งนะคับ อยุ่ บน ถนน นวมินทร์ ระหว่าง ซอย นวมินทร์51 กับ ซอย นวมินทร์53 นะคับ จุดสังเกตุ ป้าย นิตยาไก่ย่าง จะอยุ่ ฝั่งถนนเดียวกัน แต่คนละฝั่งคลอง นะคับ

ไปไม่ถูก โทรมาสอบถามเส้นทางได้นะคับ

O r T Take A Bath
083-2089786

O r T Suspension Factory
081-2089786
089-2089786

ยินดีให้บริกการคับ

:coolly-0022:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

แวะล้างก่อนไปเตะบอลวันพุธดีกว่า อิอิ

ใครหาสมาชิก ต่อไปหาสมาชิกเป็นเจ้าของ อาบ อบ นวด ด้วยนะ
ล้างรถฟรี อาบน้ำก็ฟรี ว่าแต่เอารถคันอื่นไปล้างได้เปล่า

คือว่าแลกบัตรเข้างานกับเค้ามาอ่ะจะใช้ได้ไหมอะ :coolly-0018:

แล้วจะไปใช้บริการนะครับแล้วถ้าล้างเคลือบสีด้วยโดยใช้บัตรงานครบรอบ 6 ปีนี่เท่าไหร่ครับ

รถอะไร ก้ล้างคับ มีบัตร์ ก้พอแล้ว คับผม ล้างเคลือบ สี + บัตร คิดไม่ถูกเลย กำ

ขอบคุณ ทุกท่านครับ

แล้วจะไปใช้บริการนะครับแล้วถ้าล้างเคลือบสีด้วยโดยใช้บัตรงานครบรอบ 6 ปีนี่เท่าไหร่ครับ

คิดราคาไม่ถูกเลย บัตร + เคลือบ

เพิ่งไปล้าง ที่ clean it/'/s up มาเอง เมื่อวานอาทิตย ล้วง สุดยอดมากกกกกก

ขอบคุณทุกท่านนะคับ ที่ช่วยกันสนับสนุน

ถ้า เปิดอ่าง เดี่ยว จะให้ลองอาบน้ำฟรี กันคนละรอบ

ขอบคุณทุกท่านนะคับ ที่ช่วยกันสนับสนุน

ถ้า เปิดอ่าง เดี่ยว จะให้ลองอาบน้ำฟรี กันคนละรอบ
อ้างอิงไว้ กันมันบิดพริ้ว
555++

ล้างละเอียด แยกฟองน้ำ แยกผ้าขนาดนี้

น่าจะโดนใจคนรักรถนะบอล...
ขอให้กิจการรุ่งเรืองคับ

อ้างอิงไว้ กันมันบิดพริ้ว
555++

อ่างที่ว่า นี่อ่างใส่น้ำไว้ล้่างรถหรือเปล่าน้า ถามบอลยัง
บอลอาจจะจับน้าออยใส่ 2 พีช แล้วลงไปแช่ให้แขกดูเล่นก็ได้นะน้า
เด๋วน้านั่นแหละ ที่จะบิดพริ้วไม่ได้ 55555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน