กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะบอกว่า ใครที่มีบัตร์ งานครบรอบ 6 ปี มาล้างรถฟรี ที่ O r T Take A Bath ได้แล้วนะคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31163
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อ่างที่ว่า นี่อ่างใส่น้ำไว้ล้่างรถหรือเปล่าน้า ถามบอลยัง
บอลอาจจะจับน้าออยใส่ 2 พีช แล้วลงไปแช่ให้แขกดูเล่นก็ได้นะน้า
เด๋วน้านั่นแหละ ที่จะบิดพริ้วไม่ได้ 55555
ผมไม่ใช่สาวน้อยตกน้ำนะว๊อยยย
:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

อ่างที่ว่า นี่อ่างใส่น้ำไว้ล้่างรถหรือเปล่าน้า ถามบอลยัง
บอลอาจจะจับน้าออยใส่ 2 พีช แล้วลงไปแช่ให้แขกดูเล่นก็ได้นะน้า
เด๋วน้านั่นแหละ ที่จะบิดพริ้วไม่ได้ 55555

จะปอกสายไฟแล้วแหย่ลงไปในน้ำถ้ากรณีนี้

พี่ออยมีพระดีขอสักองค์ดิพี่
มีแต่ พระนะแจ๊ะ น่ะ

ปล. พวกเรา นัดกันไปล้างรถที่ร้านบอลพร้อม ๆ กันดีม่ะ
อลังการดี เผื่อน้องมันจะได้ถ่ายรูปไว้โชว์ด้วย
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน