กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชมรม Cefiro-Thailand ขอเชิญร่วมงานกิจกรรม DRAG DAY PARTY วันเสาร์ที่ 31 ก.ค. 2553 ณ สนาม Bangkokdrag คลอง 5

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31698
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ลุง ลองผม น้องพี่แระนะ ที่ขับเซฟสีชมพูพระประแดงอ่า

วันที่31 อ่ะ เดียวผมเอารถไปแต่ไม่แข่งนะ จะเอาไปติดสติกเอกร์

เพราะผมจะสมัคร เอา300 พอนะอยากได้หมวกเท่ๆ

แล้วเงินเดียวผมไปจ่ายวันนั้นเลยเดียวผมไปกับพี่แระ นั้นแหละ

อย่าลืมนะพี่ตัดติกเอกร์มาให้ด้วยเด้อ

บ้านอยู่แถวบ้านพี่แระ หละ

หรือจะลงแข่งด้วยหนุกๆดีหว่าขอคำปรึกษาหน่อยเด้อ

รถผม เจโบติดแก๊ซ
แข่งไม่แข่ง มันก็เป็นเรื่องของน้องนะคับ แต่ขอบอก
ว่าจะมีซักกี่ครั้ง ที่เราได้ลองประสิทธิภาพรถเราในสนาม
อย่ามาแค่ติดสติ๊กเกอร์คับ ยังมีกิจกรรมอะไรดีๆอีกเยอะ
ยังงัยก็ยินดีต้อนรับล่วงหน้า
ส่วน ลุงลอง มาให้คำปรึกษาน้องเค้าด้วย ลุงลอง

ลุง ลองผม น้องพี่แระนะ ที่ขับเซฟสีชมพูพระประแดงอ่า

วันที่31 อ่ะ เดียวผมเอารถไปแต่ไม่แข่งนะ จะเอาไปติดสติกเอกร์

เพราะผมจะสมัคร เอา300 พอนะอยากได้หมวกเท่ๆ

แล้วเงินเดียวผมไปจ่ายวันนั้นเลยเดียวผมไปกับพี่แระ นั้นแหละ

อย่าลืมนะพี่ตัดติกเอกร์มาให้ด้วยเด้อ

บ้านอยู่แถวบ้านพี่แระ หละ
สติ๊กเกอร์อยู่กับผมครับ ไม่ได้อยู่กับลุงลอง
อีกอย่างสมัครแบบได้หมวกอ่ะ 350 นะ ไม่ใช่ 300 เตรียมตังค์ไปเผื่อด้วยล่ะ

jz ไปด้วยครับ.......................ไปกันเยอะๆก็น่า จะสนุกดีครับ นานๆจะได้ไปสนามที่คลอง5:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

ครับขอบคุณครับ

แล้วไม่ได้ไปเทพนครแล้วหรอครับ

ไปที่คลอง 5 หรอครับ

เหล้าเบียร์เพียบใหมนิ

55555 (จะได้หาคนขับไปซัก1คน) 555

แข่งไม่แข่ง มันก็เป็นเรื่องของน้องนะคับ แต่ขอบอก
ว่าจะมีซักกี่ครั้ง ที่เราได้ลองประสิทธิภาพรถเราในสนาม
อย่ามาแค่ติดสติ๊กเกอร์คับ ยังมีกิจกรรมอะไรดีๆอีกเยอะ
ส่วน ลุงลอง มาให้คำปรึกษาน้องเค้าด้วย ลุงลอง

ที่จิงมันก้ไม่ได้หวังแค่ติกเกอรืหรอกครับ

ก็อยากเขาร่วมชมรม เพราะผมก็ชอบเซฟมานานแล้ว

พอดีเห็นพี่แถวบ้านเขาอยู่ชมรถมนี้ก็เลย

อยากเข้าร่วมกิจกรรมต่างหน้าจะสนุกดีโดยเฉพราะ เหล้า เบียร์เนี้ย อย่าให้ขาด

55555

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

:coolly-0007:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

สติ๊กเกอร์อยู่กับผมครับ ไม่ได้อยู่กับลุงลอง
อีกอย่างสมัครแบบได้หมวกอ่ะ 350 นะ ไม่ใช่ 300 เตรียมตังค์ไปเผื่อด้วยล่ะ

คร๊าบขอบคุณครับเตรียมเงินเผื่อไปจ่ายค่าเหล้าค่าเยร์อยู่แล้ว

5555

ประกาศ...รบกวนผู้ที่จะไปแข่งในวันเสาร์ที่31นี้ขอให้ท่านมาให้พร้อมเพรียงกันตามกำหนดการด้วยนะครับเนื่องด้วยช่วงนี้ฝนฟ้าแปรปรวนทางคณะผู้จัดแข่งขันจึงเห็นควรว่าถ้ารุ่นไหนคนสมัครเยอะก็จะเเข่งก่อนเป็นรุ่นแรกครับอาจจะแข่งไม่ตรงตามลำดับรุ่นที่กำหนดไว้ตามใบที่ประกาศ...หากแต่ถ้าในรายการกลางวันฝนฟ้าไม่เป็นใจก็จะเลื่อนไปแข่งกันตอนกลางคืนก็อาจเป็นได้ครับ....ขออภัยไว้ด้วยจริงๆครับ

อยากไป ซ้อมก่อน แต่ผมติดงาน
ไม่ทราบ ช่วงบ่ายๆๆ มีเวลาให้ซ้อมไหมคับ
แต่ไปแน่นอนคับพี่ งานเยอะจัด
และไม่ได้เป็น สมาชิกเสียค่าสมัดเท่าไรคับ

อยากไป ซ้อมก่อน แต่ผมติดงาน
ไม่ทราบ ช่วงบ่ายๆๆ มีเวลาให้ซ้อมไหมคับ
แต่ไปแน่นอนคับพี่ งานเยอะจัด
และไม่ได้เป็น สมาชิกเสียค่าสมัดเท่าไรคับ
ราคาเดียวกันหมดนะครับ
ก่อนแข่งแต่ละรุ่นอาจจะมีการเปิดให้ซ้อมก่อนนิดหน่อยนะครับ
:coolly-0003:เนื่องจากต้องกระชับเวลาเพราะฝนอาจตกครับ
มาร่วมกันแข่งขันเยอะๆนะครับมีของรางวัลรอเพียบครับ

ตื่นเต้น
ตื่นเต้น
ตื่นเต้น
ตื่นเต้น
ตื่นเต้น
ตื่นเต้น
ตื่นเต้น
ตื่นเต้น
ตื่นเต้น
ตื่นเต้น
ตื่นเต้น

ราคาเดียวกันหมดนะครับ
ก่อนแข่งแต่ละรุ่นอาจจะมีการเปิดให้ซ้อมก่อนนิดหน่อยนะครับ
:coolly-0003:เนื่องจากต้องกระชับเวลาเพราะฝนอาจตกครับ
มาร่วมกันแข่งขันเยอะๆนะครับมีของรางวัลรอเพียบครับ

ขอบคุณนะคับ

ขอขอบคุณชาวเซฟิโร่ไทยแลนด์ทุกๆท่านที่ได้มาร่วมงานDRAG DAY PARTY.แม้อากาศจะร้อนไปบ้างหากมีข้อผิดพลาดประการใดต้องขออภัยไว้ด้วยครับ.:coolly-0003:

ขอขอบคุณชาวเซฟิโร่ไทยแลนด์ทุกๆท่านที่ได้มาร่วมงานDRAG DAY PARTY.แม้อากาศจะร้อนไปบ้างหากมีข้อผิดพลาดประการใดต้องขออภัยไว้ด้วยครับ.:coolly-0003:

ขอขอบคุณตามที่น้องเก๋กล่าวด้วยคนครับ ขอบคุณด้วยความจริงใจทั้งสมาชิกชมรมและมิใช่สมาชิกที่เข้ามาร่วมงานในครั้งนี้
และขออภัยต่อทุกท่านที่สังขารไม่เอื้ออำนวยให้อยู่ที่งานตลอดรอดฝั่ง ต้องขอตัวกลับก่อนครับ.สุขภาพย่ำแย่.

หายไวๆนะครับป๋า เอ๊ แต่เมื่อวานยังดูแข็งแรงนะครับ เก็บอาการหรอ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน