กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชมรม Cefiro-Thailand ขอเชิญร่วมงานกิจกรรม DRAG DAY PARTY วันเสาร์ที่ 31 ก.ค. 2553 ณ สนาม Bangkokdrag คลอง 5

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31698
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมสนใจจะลงแข่งช่วงกลางวัน แต่ยังไม่เคยลงแข่งเลย ต้องทำยังไงบ้าง ต้องมีอุปกรณ์อะไรยังไงไหมครับ เช่น หมวก ชุด อะไรยังเงี้ย รบกวนช่วยแนะนำด้วย (ไม่ได้กะไปแข่งอะไรหรอกครับ อยากลองไปร่วมสนุกน่ะครับ) ขอบคุณครับ PM หรือจะตอบในนี้ก็ได้ครับ
ยินดีครับมาร่วมงานกันเยอะนะครับเดินเข้ามาสอบถามหรือจอดรถที่เดียวกันก้อได้ครับมีไรจะได้แนะนำกันไปครับกลุ่ม K-SPORT ยินดีต้อนรับครับ:coolly-0003:

สังเกตุที่กามครับ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
เด๋วรู้จัก:coolly-0028::coolly-0029:
อ้างถึง:
[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31911 ผมสนใจจะลงแข่งช่วงกลางวัน แต่ยังไม่เคยลงแข่งเลย ต้องทำยังไงบ้าง ต้องมีอุปกรณ์อะไรยังไงไหมครับ เช่น หมวก ชุด อะไรยังเงี้ย รบกวนช่วยแนะนำด้วย (ไม่ได้กะไปแข่งอะไรหรอกครับ อยากลองไปร่วมสนุกน่ะครับ) ขอบคุณครับ PM หรือจะตอบในนี้ก็ได้ครับ
[/TD] [/TBODY]
ยินดีครับมาร่วมงานกันเยอะนะครับเดินเข้ามาสอบถามหรือจอดรถที่เดียวกันก้อได้ครับมีไรจะได้แนะนำกันไปครับกลุ่ม K-SPORT ยินดีต้อนรับครับ
จริงครับ:coolly-0022:

อยากไปจัง ไม่รู้จักใครเลย จะไปคุยกะใครงานนี้ ใครอยู่แถวหนองจอก มีนบุรี ไปด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ลุง ลองผม น้องพี่แระนะ ที่ขับเซฟสีชมพูพระประแดงอ่า

วันที่31 อ่ะ เดียวผมเอารถไปแต่ไม่แข่งนะ จะเอาไปติดสติกเอกร์

เพราะผมจะสมัคร เอา300 พอนะอยากได้หมวกเท่ๆ

แล้วเงินเดียวผมไปจ่ายวันนั้นเลยเดียวผมไปกับพี่แระ นั้นแหละ

อย่าลืมนะพี่ตัดติกเอกร์มาให้ด้วยเด้อ

บ้านอยู่แถวบ้านพี่แระ หละ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน