กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นั่งดูรูปเก่าๆ แล้วรู้สึก อยาก Meeting แล้วอร๊าาาาา

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผิดแล้วครับ -10 คะแนนนะครับ
ตอนนั้นจะเป็นโชว์เทียนครับผม

เอ้าาาาผมก็มั่วไป ไม่เคยไปนี่นาจะให้ไปเป๊ะๆได้ยังไง เอ้อออออ

รายงานสถานการณ์ล่าสุด

เดอะเวฟ บรรยากาศดี แต่ราคาไม่น่าจะผ่าน

แดรีควีนเก่า เจ๊งแล้วครับ

เหลือโทนี่ แต่วันนี้ลองวนดูในปั๊ม ที่จอดรถไม่ค่อยจะน่าสะดวกเท่าไร

เอาแล้วหล่ะสิ ฮ้วยยยยยยยยย

สายธาร
เขาใหญ่
หรือ ประมงไทย คอปอเรชั่น ไทยแลนด์ ลิมิเต็ด มหาชน จำกัดดีอะ

รายงานสถานการณ์ล่าสุด

เดอะเวฟ บรรยากาศดี แต่ราคาไม่น่าจะผ่าน

แดรีควีนเก่า เจ๊งแล้วครับ

เหลือโทนี่ แต่วันนี้ลองวนดูในปั๊ม ที่จอดรถไม่ค่อยจะน่าสะดวกเท่าไร

เอาแล้วหล่ะสิ ฮ้วยยยยยยยยย

โทนี่อ่ะ รถเตี้ยน่าจะไม่รอดนะ

โทนี่อ่ะ รถเตี้ยน่าจะไม่รอดนะ

ถ้าโทนี่คิดว่าคงให้จอดในปั๊มอ่ะครับ แต่ต้องไปคุยกะปั๊มก่อนว่าจะขอให้ที่จอดได้มั๊ย

เฮ้ย......วันที่ 4 แน่นะ

จะยื่นขอวีซ่าละนะ

มิตติ้ง มิตติ้ง เราต้องการมิตติ้ง

เราเล่นแบบว่า ใส่แทนกันไปก่อนได้มั้ย แค่สลับ วันเสาร์นี้เป็ฯวันที่4 แล้วเอาวันที่4เป็นเสาร์นี้อะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน