กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นั่งดูรูปเก่าๆ แล้วรู้สึก อยาก Meeting แล้วอร๊าาาาา

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เสียเวลา ไปก้อ นอน แบบนั้นนอนที่บ้านดีกว่า
:coolly-0002:
55555กร๊ากกกกกกก อุ๊บ.. เผลอตัวขำ
แน่นอนคราบ เดี๋ยวนี้ผมไม่ใช่แมวแล้ว
จ้า พ่อสุดยอด พ่อเสือป่า พ่อม้าคะนองฤทธิ์

อาวรถเน่าๆปายด้วยคนด้ายป่ะคร้าฟ...สถานที่งัยโทรบอกด้วยนะคร้าฟพี่บอล

สถานที่อดใจรอกันอีกนิ๊สสสสสนึงครับ ที่ๆเคยดูไว้มันก็ไม่ค่อยเวิร์คซะงั้น

กำลังหาที่ที่บรรยากาศสบายๆให้พี่น้องพบปะพูดคุยกันได้เต็มที่อยู่ครับ

ดูทางหนีทีไล่ด่านกันด้วยนะตัวเอง
ไม่งั้นประธาน รองประธาน เหรัญญิก และสมาชิก ได้ไปโชว์ตัวกันในมุ้งสายบัวแน่

ก็ นอนรวมไง อบอุ่นเลยครับ
ลงหนังสือพิมพ์เปิดตัวไปเลย

เวลากระชั้นชิด ติดเข้ามาทุกที

วลีเด็ด

พรุ่งนี้แล้วสินะ

ของอาทิตย์หน้า เจอกันครับพี่น้องพ้องเพื่อน
ร้านอะไร เรารู้กัน รู้แต่ว่า ยิงยาวได้เช้าร้านนี้ เสียงดังได้
อะไรได้เยอะ ไม่ปิดตัวง่ายๆเพราะสายแข็งโป๊ก

วลีเด็ด

พรุ่งนี้แล้วสินะ

ของอาทิตย์หน้า เจอกันครับพี่น้องพ้องเพื่อน
ร้านอะไร เรารู้กัน รู้แต่ว่า ยิงยาวได้เช้าร้านนี้ เสียงดังได้
อะไรได้เยอะ ไม่ปิดตัวง่ายๆเพราะสายแข็งโป๊ก
ที่ใหนครับเฮีย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน