กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ลมเย็นๆครับ ฝนรั่วกระเซ็นๆประปราย เพราะฝ้าบ้านถล่ม...

อุดร พอกันครับตกทุกวัน
ตกงี้อย่าออกไปข้างนอกนะ เดี๋ยวเปียก หะหะ

ร้อน...ครับ ร้อนลุ่ม...

ผมเปงพี่ก็ร้อนลุ่ม ตอนเยงๆไปนั้งร้านตาแจ็คแล้วน้องๆเดินลงมาจาคอนโดอะคับ อูยยย ร้อนนนนน:coolly-0031:
ลมเย็นๆครับ ฝนรั่วกระเซ็นๆประปราย เพราะฝ้าบ้านถล่ม...
ตาป้องถ้ามะบอกว่าฝนรั่วนี่คิดลึกเลยนะ กระเซ็นประปรายอะ 555:coolly-0028:

หนาวนี้เอาโฟวิลมาลุยดอยแถวนี้มะ เดี๋ยวพาไปร่อนดูสาวลาวขาวๆ อิอิ:coolly-0010:

ก็เปลี่ยนเป็นฝาไม้ซิ
ฝาแบบใบจากเค้าเลิกใช้แล้ว:coolly-0010:

ไงเล่า เสี่ย เอก
ไปเที่ยวบ้ายเพื่อนเก่งยัง
เห็นว่าจะเสร็จแล้ว

ตกงี้อย่าออกไปข้างนอกนะ เดี๋ยวเปียก หะหะ

หลอ...แม๊ ยังกล้าเล่นอีก
:coolly-0010:

ผมเปงพี่ก็ร้อนลุ่ม ตอนเยงๆไปนั้งร้านตาแจ็คแล้วน้องๆเดินลงมาจาคอนโดอะคับ อูยยย ร้อนนนนน:coolly-0031:

ตาป้องถ้ามะบอกว่าฝนรั่วนี่คิดลึกเลยนะ กระเซ็นประปรายอะ 555:coolly-0028:

หนาวนี้เอาโฟวิลมาลุยดอยแถวนี้มะ เดี๋ยวพาไปร่อนดูสาวลาวขาวๆ อิอิ:coolly-0010:
ฮะ แล้ว คนที่ตามไปด้วยเค้าก็จะได้ดู หนุ่มลาวไม๊เล๊า ฮะๆ:coolly-0010:

ฮี่โถ่....:coolly-0028:

ยังอยู่ดีสะบายดีเรอะ..พ่อหนุ่ม

รายงานตัวค้าบ :coolly-0009: สบายดีกานทุกคนน้าค้าบพี่น้อง

แรสไปทั่วเลยยแหละ อิอิ
มาแรสด้วยกันมะ :coolly-0010::coolly-0010:
เอ้า มาๆ เงียบเหงามานาน
ไม่ได้เจอกันก็มาเสวนากันในบอทร์ได้ นะครับ:coolly-0033::coolly-0009:

ช่วงนี้ฝนตกชุกไม่ค่อยได้ขายไอติม
ถ้าลงไปชลบุรี จะมีไครต้อนับบ้างน๊าาาาาาาา
:coolly-0026:

ไฟล์แนบ

[email protected]
    57.8 KB · อ่าน: 50
เอ้า มาๆ เงียบเหงามานาน
ไม่ได้เจอกันก็มาเสวนากันในบอทร์ได้ นะครับ:coolly-0033::coolly-0009:

ช่วงนี้ฝนตกชุกไม่ค่อยได้ขายไอติม
ถ้าลงไปชลบุรี จะมีไครต้อนับบ้างน๊าาาาาาาา
:coolly-0026:
อย่าลืมแวะมากินเบียร์แกล้มคากิตอน.ไกล้ๆเลิกงานนะ

สงสัยต้องหาเรื่องกินซักแมท เพื่อเช็คชื่อแล้วละม้าง..ชาวบางแสน ใครยังอยู่บ้าง..

ผมอยู่ แต่อยู่อุดร
ว้าววววว พี่ยศ น้าอ๊อด น้องเอส น้าบอล พี่นะ ตาน้อง
ขนาดขาหมูก๋วยเจ๋งยังมาเลย
โอ้กลับมาเช็คชื่อกันหลายคนเลย
ขอบคุณทุกๆคนมากครับ
เห็นแล้วยิ่งคิดถึงมากมาย
:coolly-0017:

ผมอยู่ แต่อยู่อุดร
ว้าววววว พี่ยศ น้าอ๊อด น้องเอส น้าบอล พี่นะ ตาน้อง
ขนาดขาหมูก๋วยเจ๋งยังมาเลย
โอ้กลับมาเช็คชื่อกันหลายคนเลย
ขอบคุณทุกๆคนมากครับ
เห็นแล้วยิ่งคิดถึงมากมาย
:coolly-0017:
ขาหมู+เบียร์เย็นๆ=ไขมันเกาะตับ ..5.5.5..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน