กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เมื่อคืนโดนปล่อยเกาะคับเพ่น้องเพื่อนตัวดี หายตัวลอยนวล เซ็ง......
แต่ในที่สุดก็มีพระเอกขี่รถขาว เอ้ย ม้าขาวมาช่วย ถึงบ้านอย่างปลอดภัยทั้งแม่และลูกรวมถึงตัวผมด้วย งานนี้ต้องขอขอบใจเพื่อน นะคุง ด้วยน่ะที่มาส่งบ้านถ้าไม่ได้นายก็ไม่รู้จะมีใครมาส่งบ้านเพราะไม่ใช่ทางผ่านบ้านใครเลย เดี๋ยวจัดชุดใหญ่ให้น่ะ ตานะคุง:coolly-0033:

เมื่อคืนโดนปล่อยเกาะคับเพ่น้องเพื่อนตัวดี หายตัวลอยนวล เซ็ง......
แต่ในที่สุดก็มีพระเอกขี่รถขาว เอ้ย ม้าขาวมาช่วย ถึงบ้านอย่างปลอดภัยทั้งแม่และลูกรวมถึงตัวผมด้วย งานนี้ต้องขอขอบใจเพื่อน นะคุง ด้วยน่ะที่มาส่งบ้านถ้าไม่ได้นายก็ไม่รู้จะมีใครมาส่งบ้านเพราะไม่ใช่ทางผ่านบ้านใครเลย เดี๋ยวจัดชุดใหญ่ให้น่ะ ตานะคุง:coolly-0033:

ต้องหย่ายยยเลยนะ:coolly-0044:

28 กค.55 ที่ผ่านมา พี่น้องเซฟบางแสนได้มาพบปะสังสรรค์กันอย่างหนาแน่นที่ ร้าน ศรีชาบาร์ มีการประชาสัมพันธ์บอกกล่าวเพียงเล็กน้อย และใช้เวลาเพียง 2 วันเท่านั้น แต่ด้วยความทันสมัยของการสื่อสารทำให้พี่น้องเราทราบข่าวกันทั่วหน้า ที่มาไกลๆจาก 8ริ้วก็มี อย่างตาหนึ่งหอบลูกมาด้วย ลูกๆโตกันหลายคนแล้ว บางคนยังอุ้มท้องมา 2คู่ ตาหรั่ง กะตาน้อย และบางคน กำลังจะมีข่าวดี อย่างตามาร์ค หลังจาก ที่ห่างหายกันไป ไม่ได้มีการรวมตัวกันอีกเลยหลังจากมิตติ้ง บางแสนที่ คาร์บอยแฟมิลี่ เมื่อ2ปีที่ผ่านมา ครั้งนี้ต้องขอขอบคุณพี่น้องทุกท่าน ที่มากันอย่างล้นหลามเหนือความคาดหมายจริงๆ อบอุ่น และสนุกสนาน เช่นเคย ทั้งกลุ่มน้องๆที่มาสมัครใหม่ในงานจากพัทยา นำโดยตาอาร์ท..สำหรับคนที่ไม่ได้มา ก็ไม่เป็นไร ครับ มีภาระกิจต้องทำ ไว้คราวหน้าปลายฝนต้นหนาวคิดว่าจะมีมิตติ้งใหญ่เซฟิโรไทยแลนด์รวมภาคตะวันออกเลยครับ คอยติดตามข่าวต่อไป
มีภาพมาให้ชมกันนิดหน่อย ช่วงนี้ผมก็เริ่มสูงวัยขึ้นแบกกล้องคู่ชีพไม่ค่อยจะไหว เลยยืม นิกคอนตัวเล็กของลูกสาวมาใช้ ด้วยความที่ไม่คุ้นชินกับกล้องเลยถ่ายภาพไม่ค่อยชัดถ่ายมาเบลอๆ ไม่ได้ใช้แฟลต แต่ก็สว่าจ้าเหมือนกลางวัน ที่ไม่ได้เปิดแฟลตเพราะว่าที่เปิดมันอยู่ตรงไหนก็ไม่รู้..5555 เชิญชมครับ

attachment.php

ส่งท้ายกันด้วย การเป่าเค็กวันเกิดย้อนหลัง ตาจิกซ่า..ท้ายนี้ก็ขอขอบคุณพี่น้องเซฟบางแสนทุกท่าน ที่ยังให้ความรักและคิดถึงกัน มาโดยตลอด ขอให้มีความสุข ยิ่งๆขึ้นไป ขาดตกภาพใครต้องขออภัยด้วยครับ มือใหม่หัดถ่าย..อิ.อิ.ไว้คราวหน้าพบกันใหม่ปลายฝนต้นหนาว ครับ

ไฟล์แนบ

40 KB · อ่าน: 106
    44.5 KB · อ่าน: 106
    56.1 KB · อ่าน: 111
    52.9 KB · อ่าน: 108
    55.9 KB · อ่าน: 107
    56.4 KB · อ่าน: 108
    55.6 KB · อ่าน: 111
    43.9 KB · อ่าน: 111
    42.9 KB · อ่าน: 112
    49 KB · อ่าน: 115
    47.8 KB · อ่าน: 112
    48.8 KB · อ่าน: 108
    50.7 KB · อ่าน: 105
    53.7 KB · อ่าน: 116
    44.6 KB · อ่าน: 102
    48.7 KB · อ่าน: 108
    48.6 KB · อ่าน: 97
    54.6 KB · อ่าน: 108
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
มากันเยอะดีจริงๆ....ขอบคุณสำหรับรูปครับ

เหอ เหอ เหอ ไม่ได้มาแก้ตัว แต่ติดงานด่วนจริงๆ :coolly-0023: :coolly-0028: :coolly-0017:
แถมฝนดันตกงานก็ไม่เสร็จ

แต่เห็นบรรยากาศแล้วแอบดีใจว่ายังเหลือกันอยู่อีกหลายคน :coolly-0033: ที่ยังไม่ทิ้งกันไปไหน :coolly-0010:

ฝ่าฝนกันมาเลยทีเดียวมาด้วยใจ!!!! เสียดายที่ไม่ได้ถ่ายรูปรวมรถ ฝนตกไม่หยุดเลยอ่ะ:coolly-0041:

เหอ เหอ เหอ ไม่ได้มาแก้ตัว แต่ติดงานด่วนจริงๆ :coolly-0023: :coolly-0028: :coolly-0017:

แต่เห็นบรรยากาศแล้วแอบดีใจว่ายังเหลือกันอยู่อีกหลายคน :coolly-0033: ที่ยังไม่ทิ้งกันไปไหน :coolly-0010:[/QUOT
ไม่เป็นไร ครับ ว่างเว้นจากภาระกิจ โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับ..

ฝ่าฝนกันมาเลยทีเดียวมาด้วยใจ!!!! เสียดายที่ไม่ได้ถ่ายรูปรวมรถ ฝนตกไม่หยุดเลยอ่ะ:coolly-0041:

เยี่ยม..มาก ครับ

ขอบคุณครับพี่ยศที่เข้าใจผม งานผมบางทีมันเอาแน่นอนอะไรไม่ค่อยได้มาก เพราะ ส่วนใหญ่มันจะเป็นงานเร่งด่วน ซึ่งบางทีมันไม่ได้วางแผนเอาไว้ ซึ่งน้าน้อยจะรู้ดีเพราะว่าทำงานอยูในที่เดียวกันครับ

อ้อ..พี่ยศครับ จำได้ว่าพี่เคยปวดหลังจนนั่งขับรถไม่ได้ ตอนนี้ผมเริ่มเป็นอาการเดียวกันแล้วครับ น่าจะมาจากโรคออฟฟิศซินโดรม ปวดตรงปลายกระดูกสันหลังตรงช่วงที่ต่อกับก้นกบน่ะครับ นั่งไม่ได้ปวดมาก แต่ตอนนี้ใช้กินยาเอาก็พอทุเลา จะถามพี่ว่า พี่ไปหาหมอที่ไหนครับ เผื่อจะไปหามั่งครับ

ขอบคุณครับพี่ยศที่เข้าใจผม งานผมบางทีมันเอาแน่นอนอะไรไม่ค่อยได้มาก เพราะ ส่วนใหญ่มันจะเป็นงานเร่งด่วน ซึ่งบางทีมันไม่ได้วางแผนเอาไว้ ซึ่งน้าน้อยจะรู้ดีเพราะว่าทำงานอยูในที่เดียวกันครับ

อ้อ..พี่ยศครับ จำได้ว่าพี่เคยปวดหลังจนนั่งขับรถไม่ได้ ตอนนี้ผมเริ่มเป็นอาการเดียวกันแล้วครับ น่าจะมาจากโรคออฟฟิศซินโดรม ปวดตรงปลายกระดูกสันหลังตรงช่วงที่ต่อกับก้นกบน่ะครับ นั่งไม่ได้ปวดมาก แต่ตอนนี้ใช้กินยาเอาก็พอทุเลา จะถามพี่ว่า พี่ไปหาหมอที่ไหนครับ เผื่อจะไปหามั่งครับ

แกแลคซ่ี :coolly-0010:

แต่เห็นบรรยากาศแล้วแอบดีใจว่ายังเหลือกันอยู่อีกหลายคน :coolly-0033: ที่ยังไม่ทิ้งกันไปไหน :coolly-0010:

เลยไม่ได้เจอน้าเหวกก เลยยย :coolly-0027:

A31715;1022981[SIZE=4 โพสต์ว่า:
อ้อ..พี่ยศครับ จำได้ว่าพี่เคยปวดหลังจนนั่งขับรถไม่ได้ ตอนนี้ผมเริ่มเป็นอาการเดียวกันแล้วครับ น่าจะมาจากโรคออฟฟิศซินโดรม ปวดตรงปลายกระดูกสันหลังตรงช่วงที่ต่อกับก้นกบน่ะครับ นั่งไม่ได้ปวดมาก แต่ตอนนี้ใช้กินยาเอาก็พอทุเลา จะถามพี่ว่า พี่ไปหาหมอที่ไหนครับ เผื่อจะไปหามั่งครับ[/SIZE]

หมอนวดครับ..ดีมากๆ ทุวันนี้ผมอยู่ได้เพราะหมอนวด มีโอกาสเจอกันจะเล่าให้ฟัง..นะ แล้วลองดู

แกแลคซ่ี :coolly-0010:
ตาคนนี้รู้จริง...

ผมมียาคลายเส้นขั้นเทพคับ อาจจะไม่ได้เปนการแก้ปัญหาที่ต้นเหตุนะคับแต่ถ้าอาการยังไม่หนักหนาก้ออาจจะหายได้ในระดับหนึ่ง :coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน