กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตาเก่ง 478 ได้ล้อรึยัง ?
นั่นดิ ได้ยังหว่า เงียบไปเลย สงสัยไปเล็งโป่งอยู่ 55

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เมื่อเช้าแวะไปบ้านโอ๋ 401

เจอตาอ๊อด 753 ซัดกะมอไซด์หลังหนามบินในเครือ

แวะลงไปดู..บอกไม่เป็นไรมาก

ขับรถระวัง ๆกันหน่อยครับพี่น้องเป็นห่วงทุกคนครับ:embarrassed:

อะนะ..มะเปงรัยมากคับกรอบทะเบียนแตก..กระโปรงหน้าเปงรอย..กันชนถลอก:sweat: ..แต่มอไซ..โช๊คหัก..เปลือกแตกไฟเลี้ยวแตก..แหมเซฟเรานี่แข็งจิงๆ..คนเจ็บก็ถลอกตามใบหน้า..แขน-ขา..ชนเสร็จเราทำแผลให้เสร็จ..(แหมมาชนกะกู้ภัยอะนะ)..แล้วก็ให้ประกันเคลียไป..เดี๋ยวรอไปออกงานหมดก่อง..ค่อยเข้าอู่..อิอิ..รถยังวิ่งได้.ร่วมกิจกรรมเหมือนเดิมมม..โห๊ะๆ:byebye: ..ขับรถระวังกานหน่อยเด้ออออ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตาเก่ง 478 ได้ล้อรึยัง ?

เมื่อวานเหงจาไปดูกะตาโอ๋อะ..มะรู้เปงไงมั่ง..เอามันมาโชว์หน่อยเดะ..เอามันมาโชว์เด๊ะ:biggrin:

อะนะ..มะเปงรัยมากคับกรอบทะเบียนแตก..กระโปรงหน้าเปงรอย..กันชนถลอก:sweat: ..แต่มอไซ..โช๊คหัก..เปลือกแตกไฟเลี้ยวแตก..แหมเซฟเรานี่แข็งจิงๆ..คนเจ็บก็ถลอกตามใบหน้า..แขน-ขา..ชนเสร็จเราทำแผลให้เสร็จ..(แหมมาชนกะกู้ภัยอะนะ)..แล้วก็ให้ประกันเคลียไป..เดี๋ยวรอไปออกงานหมดก่อง..ค่อยเข้าอู่..อิอิ..รถยังวิ่งได้.ร่วมกิจกรรมเหมือนเดิมมม..โห๊ะๆ:byebye: ..ขับรถระวังกานหน่อยเด้ออออ
ทำแผลให้เนียนเลย ไปเป็นไรมากก็ดีแล้วครับ จะได้มาซ่ากันต่อ อิอิ

ทำแผลให้เนียนเลย ไปเป็นไรมากก็ดีแล้วครับ จะได้มาซ่ากันต่อ อิอิ

ขอบคุงคร๊าบบ..แต่เสียรมนิดหน่อย..ตำรวจหนองขาม..จาเล่นเราท่าเดียว..ประกันก็เคลียแล้วนะ..จาขอดูเล่ม..ดูเอกสารการต่อทะเบียน..ป้ายวงกลมหน้ารถก็เหงๆว่าหมดปี52..จาดูใบเสร็จพอเอาใบเสร็จมาจาดูเล่ม..บอกเล่มอย่กะไฟแนน..ก็จาให้แฟกมาอีก..รัยของเค้านักมะรู้ร้อยเวน..เสียรมสุด..:verrckt: :verrckt:

ขอบคุงคร๊าบบ..แต่เสียรมนิดหน่อย..ตำรวจหนองขาม..จาเล่นเราท่าเดียว..ประกันก็เคลียแล้วนะ..จาขอดูเล่ม..ดูเอกสารการต่อทะเบียน..ป้ายวงกลมหน้ารถก็เหงๆว่าหมดปี52..จาดูใบเสร็จพอเอาใบเสร็จมาจาดูเล่ม..บอกเล่มอย่กะไฟแนน..ก็จาให้แฟกมาอีก..รัยของเค้านักมะรู้ร้อยเวน..เสียรมสุด..:verrckt: :verrckt:

สรุป คือ มันจะหาเรื่องเอาให้ได้ อ่ะนะ เวรจิงๆ ม๊อบไม่ยอมไปจับ เอาเวลามาจับแต่คนหากินสุจริต เซ็ง ไม่เอาไม่พูดดีกว่า เด๋วยาว.............

ได้มาแล้วล้ออ่ะ

ให้ช่างไว้ที่อู่คราวนี้คงได้..ดึง ๆ ๆ ๆซ้าที..เง้อ

ถ้ามีโอกาสจะไปหา

ได้มาแล้วล้ออ่ะ

ให้ช่างไว้ที่อู่คราวนี้คงได้..ดึง ๆ ๆ ๆซ้าที..เง้อ
เอารูปฟามคืบหน้ามาดูกันบ้างนะๆ

เอารูปฟามคืบหน้ามาดูกันบ้างนะๆ
ตอบแทน..เห็นว่าได้มาใหญ่กว่าที่เล็งเอาไว้ หน้า 11 หลัง 13 จ๊าาากกกก
ล้อรถถัง..โทษที ไม่มีติด ไม่มีรองสเปเซอร์ ครับ วันนี้เข้าอู่ มิตติ้งที่อู่ครึ่งวัน เด๋วจะเอารูปความคืบหน้ามาให้ชม แล้วตอนเย็น ก็จะเข้าแหลมแท่นต่อเลย มาววววว.เอือกกก..แล้วเจอกันคราบบบบบบ..

เย็นนี้เจอกัน..น่ะครับพี่น้อง...มาวววว.. เอือกกก..

:verwirrt: ล้อบ้ะเล่อเลย...ตอนนี้ไปถึงใหนแล้วเอารูปคร่าวๆ ๆมาให้ดูกันบ้างน้ะครับ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

:dribble: ชุดใหนสวยครับพี่น้องชุดใหนน่าใส่มากที่สุดครับ..... หน้า 17 9.5 +24 หลัง 18 9.5+12 57000 อีกชุดหน้า 17 8.5+31 หลัง 9.5+35 40000

ไฟล์แนบ

43.8 KB · อ่าน: 55
    99.7 KB · อ่าน: 52

:dribble: ชุดใหนสวยครับพี่น้องชุดใหนน่าใส่มากที่สุดครับ..... หน้า 17 9.5 +24 หลัง 18 9.5+12 57000 อีกชุดหน้า 17 8.5+31 หลัง 9.5+35 40000
เอามายั่วกิเลสอีกแล้ว... นี่มันล้อในฝันเลยนะเนี่ย

ปล.วันนี้เข้าไปดึกหน่อยนะ สภาพอากาศ ณ ตอนนี้ สดใสแดดดี

สักทุ่มหรือเที่ยงคืนจะเข้าไปเด้อครับ:sure:
แตาผมว่าวันนี้ฝนตกอีกแต่ว่า ตกแค่ปรอยๆ แต่ลมจะแรงมาก ฟันธง:byebye:

รายงานสภาพอากาศ ฝนตกชุก ตกชุม ตกมาก ตกมาย ตั้งแต่เย็นแว้ววววว ยังม่ายหายสักกะที จนป่านนี้

กลับมาถึงบ้านแล้ว...หลังจากไปเมืองกรุงมา :verrckt:อืมมม แล้วก็แว๊ปเข้าไปที่แหลมแท่น...มากันเยอะดี สายระยองก็มากันเยอะเลย:eeek:

เงียบจัง :go::go:อากาศก็เริ่มเย็นแล้ว ดูแลสุขภาพกันด้วยนะ:sweet_kiss: ใกล้วันงานแล้ว จะได้เต็มที่กันได้:wink:

กลับมาถึงบ้านแล้ว...หลังจากไปเมืองกรุงมา :verrckt:อืมมม แล้วก็แว๊ปเข้าไปที่แหลมแท่น...มากันเยอะดี สายระยองก็มากันเยอะเลย:eeek:
เมิงนี่ ดึก ดื่น ไม่รู้จักนอน เด๋วพุ่งนี้ ก็เบลอในที่ทำงาน แล้วก็มาเพี้ยนๆที่ห้องแชทอีก 555:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน