กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีตอนเช้าจ้าพี่น้อง

สงสัยเมายังไม่ฟื้นกัน.....

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบ

ล้อเล่นเฉ
ยๆ..หนุกหนาน:coolly-0028:

เค้ายังเด็กเลยสะกดผิดไปนิดนึง..:coolly-0004:

ยังงัยยยยยยยย..:coolly-0004:

ชอบที่ไหญ่ยิ่ง ฮี่ ฮี่ ฮี่ ความหมายตรงนี่มัน บ่งบอกเลยนะ พี่เหวกว่าชอบของ หญ่..ย :coolly-0028:

พี่ยศ..วันนี้ผมคงไม่ได้ไปอีก1วัน ผมติดงานบวชเพื่อน ไว้คราวหน้าไม่พาดแน่ :coolly-0028::coolly-0028:

นึกว่าสาวเก๋ โอ้ตาเก๋..เซงเป้ด :coolly-0002:

:coolly-0046: เก็บหมดทุกกะทู้เลยนะ :coolly-0010:

หวัดดีครับ เมื่อคืนเป็นไงกันบ้าง ผมทำงานเลิกดึกเลยไม่ได้ตามไปน่ะครับ ง่วง เพลีย :coolly-0023:
วันนี้มาเฝ้าบอร์ดเหมือนเดิม ช่วงวันหยุดเวปเงียบเหงาจัง :coolly-0025: สงสัยไปเที่ยวกันหมด :coolly-0015:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีตอนเช้าจ้าพี่น้อง

สงสัยเมายังไม่ฟื้นกัน.....

น่าจะเป็นอย่างนั้น :coolly-0010: เช้านี้ครึ้มๆเหมือนฝนจะตก อากาศน่านอนต่อมั่กๆ :coolly-0032:

น่าจะเป็นอย่างนั้น :coolly-0010: เช้านี้ครึ้มๆเหมือนฝนจะตก อากาศน่านอนต่อมั่กๆ :coolly-0032:

:coolly-0028: วันนี้ผมมาก่อน พี่เหวก:coolly-0010:

หวัดดีครับ เมื่อคืนเป็นไงกันบ้าง ผมทำงานเลิกดึกเลยไม่ได้ตามไปน่ะครับ ง่วง เพลีย :coolly-0023:
วันนี้มาเฝ้าบอร์ดเหมือนเดิม ช่วงวันหยุดเวปเงียบเหงาจัง :coolly-0025: สงสัยไปเที่ยวกันหมด :coolly-0015:

ยังไม่ตื่น ซิไม่ว่า :coolly-0010:

เหงามากไหมพี่ มากหาเด็กมาอยู่เป็นเพื่อน ซธคน 2คนดีไหม...:coolly-0010:

หวัดดีตอนเช้าครับ

อ้าาาา...มากันเช้าๆหลายคนเลย..วันนี้สายหน่อย มะคืนทิ้งท้ายก่อนเข้าพรรษา กะมิตติ้งย่อยๆ ที่หาดวอน ณภาเริ่มตั้งลำที่เกาะลอยก่อน 4 ลำราวๆ2ทุ่มกว่า เดินทางเข้าหาดวอน หลายคนอุตส่าห์ล้างรถมาอย่างดี เจอฝนที่บางพระนิดหน่อย แต่พอถึงหาดวอน อากาศดี ไม่มีฝน มีตาเก่งและตาแขก ตั้งโต๊ะรอแล้ว มีน้องๆ จากกทม.น้องแชมป์ มาเยี่ยมเยียน แล้วบรรยากาศความสนุกสนานก็เริ่มขึ้น..

วันนี้ว่าจะไปตลาดเก่า อ่าวอุดม อ่ะ

แว่วๆว่ามีคนใน กลุ่ม ขายของอยู่ใช้ป่ะ

เค้าคือใครอยู่ตรงไหน

จาได้แวะไปถูก

^^

:coolly-0028: วันนี้ผมมาก่อน พี่เหวก:coolly-0010:

เค้าเรียกปาดหน้าเค้กป๊ะ 555+ :coolly-0028:

วันนี้ว่าจะไปตลาดเก่า อ่าวอุดม อ่ะ

แว่วๆว่ามีคนใน กลุ่ม ขายของอยู่ใช้ป่ะ

เค้าคือใครอยู่ตรงไหน

จาได้แวะไปถูก

^^

ตลาดเก่า อ่าวอุดม ? ไม่เคยได้ยินอ่ะน้องแระ มีแต่ร้านขายของเก่าที่อ่าวอุดม และก็ตลาดนัดมอกะเสด

ขอบคุณป๋ายศสำหรับรูปแหล่มๆคับ :coolly-0039:

มะคืน..มาววววววววววว..ครับ เฮฮา..ดีบรรยากาศไม่จำเจ ไม่ซ้ำ หนุกครับ พบกันคราวหน้า เสาร์ที่18 น่ะครับ

อูยยย บรรยากาศดีจัง..น้องใหม่ภายในชมพู..รายงานตัวครับ ใครมีปัญหาเรื่องแบตเตอรี่ เชิญน่ะครับ ก่อนถึงโค้งคอเขาบางพระ เลยร้านพี่เฒ่า นิดหน่อย

ไฟล์แนบ

69.8 KB · อ่าน: 28
    152.5 KB · อ่าน: 28
    92.2 KB · อ่าน: 30
    85.6 KB · อ่าน: 33

เค้าเรียกปาดหน้าเค้กป๊ะ 555+ :coolly-0028:

ตลาดเก่า อ่าวอุดม ? ไม่เคยได้ยินอ่ะน้องแระ มีแต่ร้านขายของเก่าที่อ่าวอุดม และก็ตลาดนัดมอกะเสด

ขอบคุณป๋ายศสำหรับรูปแหล่มๆคับ :coolly-0039:

ผิดๆมานอ่างสิลา นะหว่า

55555

ตลาดเก่าอ่างสิลา ใช้ม่ะ

^^

แระ ไม่รู้อ่ะ ....................ออิอิ

รอผู้รู้มาบอกนะ .....ไปละฟิ้วววววววววววววว

ระยองฝนตก...รถเปียกกกกก

แค่นี้...ไปแระ...ฟิ้วววววว

ฝนตกระวังกันหน่อยนะครับ

รถจะเปียก....!!!!!

ไปมาแล้ว กลับมาแล้ว

ไม่ได้อะไรติดมือมาเลย

ไม่ได้สนใจของที่ขายเลย สนใจแต่ตัวที่ไปหา

คิคิ

^^

เล่นยกทีหมดแก้วเลยนะพีน้อง:coolly-0010:
เดียวก็เมาหลอก:coolly-0010:
หายไปหลายวันก้อต้องตามเก็บให้หมด..

ไปมาแล้ว กลับมาแล้ว

ไม่ได้อะไรติดมือมาเลย

ไม่ได้สนใจของที่ขายเลย สนใจแต่ตัวที่ไปหา

คิคิ

^^
หากินไกลนนะ ..:coolly-0010:

ฝนตกระวังกันหน่อยนะครับ

รถจะเปียก....!!!!!
ฝนตกแล้วจะวิ่งทำไมล่ะ ก้อจอดไว้ในร่มดิจะได้ไม่เปียก..:coolly-0023:

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบ

:coolly-0046: เก็บหมดทุกกะทู้เลยนะ :coolly-0010:
ต้องทุกช็อด กลัวพลาด..:coolly-0010:

โอย..อย่าให้เล่าเลยดีก่า ไม่รู้เหมือนกันครับพี่เหวก เพราะผมไม่ได้ไป อิอิ:coolly-0010:

ระยองฝนตก...รถเปียกกกกก

แค่นี้...ไปแระ...ฟิ้วววววว
คิดถึงพี่เก่งจังเลย..:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน