กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เดี๋ยวเสาร์นี้เอาไปแจกจ้า...........................

ดีมาก..หลักฐานในชั้นศาล..555+

เอาไว้ให้ด้วยนะ จะเก็บไว้เป็นที่ระทึกอ่ะ!:coolly-0023:

ระลึก...............!!!!!

ทึกโป๊ะ......เกือบไปนะพี่มาร์ค :coolly-0037:

อืมนะ...ตั้งคณะตลกกันเลยมั๊ย..บางแสนเชิญยิ้มเลยมั๊ย..:coolly-0029::coolly-0029:

วันนี้ใครได้สุริยคราส มั่งครับ

เมฆครึ้มเต็มฟ้าตั้งแต่เช้าเลยอะคับ...ตื่นมารอดูตั้งแต่ตี4...แอ๊:coolly-0010::coolly-0010:

ฝนตกมองมะเห็น

ก้อตื่นมาซะ10โมง...จาได้ให้กะเค้ามั๊ยเนี่ยลุง...เฮ้อออออ:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0011:

ทึกโป๊ะ......เกือบไปนะพี่มาร์ค :coolly-0037:
เจ็บใจว่ะป้อง! ตำรวจแมร่งดูถูกหาว่ารถเราไม่แรง ขี่เลยไปเหนี่ยวตาอ๊อดซะงั้น... :coolly-0028:

:coolly-0046:มันแยกไม่ออกต่างหากระหว่างรถกับเรือ..................หืด...หืด

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ปล.ตังว่ากันเป็นกรณีไป อิอิ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message -->

:coolly-0046:มันแยกไม่ออกต่างหากระหว่างรถกับเรือ..................หืด...หืด
เออ! ขอบจายยยย ถึงว่าเป็นคำชม :coolly-0004:แล้วเป็นไงบ้างอ่ะ โอเครึยัง?:coolly-0034:

เป็นไรรึพี่ โดนตำร..ยหัวขวดเล่นมาหรอพี่

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีจ้า ทำไรกันเอย สงสัยดูบอลกันหมด เงยบเชียว

ไม่หนุกเลยเฮ้อ

หวัดดีจ้า ทำไรกันเอย สงสัยดูบอลกันหมด เงยบเชียว

ไม่หนุกเลยเฮ้อ
สงกะสัยหลบตำรวจกันนะ:coolly-0010:
ไปดีกว่าแชดดดดดดดดดดด

เออ! ขอบจายยยย ถึงว่าเป็นคำชม :coolly-0004:แล้วเป็นไงบ้างอ่ะ โอเครึยัง?:coolly-0034:
กร๊ากๆๆๆๆ :coolly-0028:

แวะมาดูเช้าวันพฤหัสครับ
บรรยากาศเป็นใจมากเลยอ่ะ
:coolly-0043: :coolly-0043:

อยู่นี่ไงจ๊ะ....^-^

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ปล.ตังว่ากันเป็นกรณีไป อิอิ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message --]
ดีคร้าบบบบ ชื่อป้องนะครับ....มาบางแสน โทรหาได้เลย อิอิ..
ปล. ชอบรูปส่วนตัวจัง...ได้ใจดี :coolly-0020: ประมาณว่า หลบหน่อยพระเอกมา อ๊ะๆๆ อ้าว...อ๊ะ อ๊าว :coolly-0046:

วันนี้อากาศดีน่านอนจริงค่ะ:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

ไม่ค่อยได้มาหาเพื่อนๆพี่เลย..สบายดีน่ะครับทุกคน

ดูบบรยากาศแล้วคิดถึงแหลมแท่นจังไม่ได้ไปซะนานเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน