กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
:coolly-0041:
วันเสาร์ที่8 และอาทิตย์ที่9 เดือนตุลาคม2545 มีใครสนใจจะออกทริปกับผมมั้ย..ที่เกาะช้าง 2วัน 1คืน ค่าหัวท่านละ1,450 บาท อาหาร3 มื้อที่พักไชยเชษฐ์รีสอร์ทอย่างดี กิจกรรมดำน้ำชมสัตว์ทะเล ชมหอย ชมปะการัง 4 เกาะ กลางคืน มีคาราโอเกะให้ด้วย ทั้งหมดราคารวมในแพ็คเก็จ ยกเว้นค่าเรือเฟอร์รี่ ข้ามเกาะ ที่ต้องจ่ายเอง ไม่กี๋บาทหรอก สนใจแจ้งความประสงค์มาได้ ไม่จำกัดจำนวนภายในสิ้นเดือนนี้ เจอกัน7.00น.ที่ท่าเรือข้ามเกาะ

attachment.php

อยากไปครับป๋า ขอดูตารางงานก่อนนะครับ

เมื่อวานไปเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะมา....จะมีงานโชว์เพื่อนผอง โดราเอม่อน ยกพลมาจากญี่ปุ่น 28 ถึง 31 มั้งถ้าจำไม่ผิด เลยมาบอกกล่าว เผื่อมีคนอยากไปดู อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดย mod:
จริงครับพี่ยศ อ่ะ ผมลองเสิร์ชมาให้
http://www.centralplaza.co.th/ActivityDetail-th-cwn_doraemonstage.aspx
ขอบใจมาก วันอาทิตย์นี้เจอกันเจ้าโดราเอมอนโน๊ะ

หวัดดีครับ พี่น้อง บางแสน สบายดีไหมครับ ....
หวัดดีครับน้องหรั่ง ไม่ได้เจอกันนานเลย..นะ

เงียบเชียว เข้ามาพูดคุยในเว็บได้ครับ

จุ๊กกรู...............................

เหลือกี่คนแล้ว รายงานตัวหน่อยจร้า.....

มาแอบดูอยู่ห่างๆ ค่า อิอิ
พี่ยศหนูไปด้วยน่ะ สองที่ค่าเกาะช้าง

เงียบจัง สงสัยกินข้าวต้มกันหมด อิอิ

ปล.ป๋ายศไม่เจอกันนานมากแล้วครับ ใกล้ๆๆนี้ งานต่อไปคงได้เจอป๋าแน่นอนครับ รึไม่ก็อาจจะเจอที่อู่ น้าเหลิมก็ได้ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน