กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ศิวเดช A31001 เสียชีวิตแล้ว

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31092
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง ถึงกายป๋าจะลาจากไป แต่ชื่อป๋าจะยังอยู่คู่เซฟิโร่ไทยแลนด์ตลอดไป ด้วยความเคารพและอาลัยคับ

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของป๋าด้วยคับ
และขอบคุณป๋าที่ให้คำแนะนำต่างๆกับผม ทั้งที่เราไม่ได้รู้จักกันมาก่อนเลย ขอให้ป๋าเดินทางสู่สุขติคับ

หลับให้สบายเถิดเพื่อน....สิ่งที่เราร่วมสร้างกันมา จากรุ่นของเรา...ก้าวต่อไปสู่รุ่นต่อรุ่น...พัฒนาไปเรื่อยๆ
เพื่อนไม่ต้องกังวล...เซฟิโร่(ประเทศไทย) จะยังคงอยู่
ด้วยความร่วมมือของผู้หลักผู้ใหญ่ ตลอดจนสมาชิกในชมรมฯ
และต่อไปมันจะถูกจารึกไว้ในประวัติศาสตร์ แวดวงมอเตอร์สปอร์ต
ที่เป็นชมรมฯ รถยนต์ที่ใหญ่ที่สุดในเมืองไทย
และถ้าคณะกรรมการในชมรมฯ ทำผิดพลาดประการใด
เพื่อนอย่ารีรอชักช้า...ไปบอกกล่าวให้แก้ไขให้ถูกต้องนะเพื่อน
เรื่องราวต่างๆ ที่เราได้ฟันฝ่ากันมา ทั้งสุข และทุกข์ หากเพื่อน
ได้ทำให้เพื่อนสิ่ว ขุ่นข้องหมองใจ ก็อย่าได้ถือโทษโกรธเคือง
ขออโหสิกรรมให้แก่กันและกันในชาติภพนี้ด้วยเทอญ....
ไปสู่สุคติในสัมปรายภพที่ดีนะเพื่อนรัก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน