กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ศิวเดช A31001 เสียชีวิตแล้ว

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31092
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอแสดงความเสียใจ พึ่งเห็นหน้ากันเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว หลับให้สบายนะครับ ป๋าเดช

ผมพึ่งเข้ามา ใจหายเลย พึ่งจะไปติดแก๊ซกะป๋ามาเดือนที่แล้วเอง ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ T^T

ขอแสดงเสียใจอย่างที่สุด กับการจากไปของพี่ครับ...

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่เค้าด้วยครับ

เมื่อ4-5วันยังโทรคุยกันอยู่เลย เเก่ยังพูดเเหย่เล่นเลยว่ากูยังไม่ตายโว้ยเเค่ไม่สะบาย เดี๋ยวกูออกจากโรงบาลก่อนจะไปจูนเเก๊สให้ ไม่นึกว่าจะมาถึงวันนี้เสียใจจริงๆครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
คนเรามีเกิด มีแก่ มีเจ็บ และต้องตายหนีไม่พ้น
เรายังอยู่ก็ต้องสู้ต่อไปครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย mod:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน