กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ศิวเดช A31001 เสียชีวิตแล้ว

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31092
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ทราบว่าพรุ่งนี้ทางชมรมนัดเข้าไปฟังสวดอภิธรรม สมาชิกผู้ใดว่างขอเชิญร่วมไว้อาลัยแด่ป๋าศิวของพวกเราด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว กับการจากไปของป๋าศิว...ผู้ก่อตั้ง Cef-Thai ขอให้หลับให้สบายครับ สู่สุขคติ เทอญ.

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
หลับให้สบายนะครับป๋า เหนื่อยล้ามามากแล้วถึงเวลาที่ป๋าได้พักซักที

-ขอแสดงความเสียใจ ต่อครอบครัวของป๋าศิ่ว ด้วยครับ-

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับครอบครัวป๋าสิ๋วในการจากไปครั้งนี้ด้วยคับ

รู้สึกตกใจและใจหายมากครับ ที่ได้ข่าวจากน้องบอล ขอให้พี่ศิ่ว หลับให้สบายนะครับพี่ พี่เป็นพี่ชายที่แสนดีที่ผมรู้จักในชมรมนี้ ขอบพระคุณพี่ศิ่วนะครับที่คอยให้คำแนะนำในสิ่งดีๆในทุกๆเรื่องที่ผมไม่เข้าใจผมจะระลึกถึงพี่ตลอดไปนะครับพี่

วันพฤหัสบดีที่ 5 กรกฎาคม พ.ศ.2555 ทางชมรมเซฟิโร่แห่งประเทศไทยของพวกเราเป็นเจ้าภาพงานสวดอภิธรรมศพที่วัด ธรรมมงคล ซ.สุขุมวิท 101 ครับ

ขอไว้อาลัยกับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับของป๋าสิ๋วด้วยครับ
ขอบคุณทุก ๆ สิ่ง ทุก ๆ อย่างที่พี่ทำเพื่อพวกเราชาวเซฟไทยครับ

ปล.ในภาพเมื่อครั้งยังดำรงตำแหน่งประธานทำหน้าที่มอบถ้วยรางวัลแก่ผู้ชนะในงานแข่งขันควอเตอร์ไมล์ที่ทางชมรมเป็นผู้จัดงาน

attachment.php

ไฟล์แนบ

42.8 KB · อ่าน: 140

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน