กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ศิวเดช A31001 เสียชีวิตแล้ว

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31092
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
รูปแห่งความทรงจำในอดีตท่านประธานชมรม
attachment.php

ไฟล์แนบ

25.6 KB · อ่าน: 223

ครับผม ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ กับการจากไปของป๋า และขอแสดงความเสียใจกับครอบครับของป๋าด้วยจ้า

ขอแสดงความเสียใจกับทางครอบครัวป๋าอย่างสุดซึ้งครับ

เฮ่ออออ เพิ่งเจอกะแกเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนที่โลตัสอ่อนนุช แต่ไม่ได้
เข้าไปทักแก เพราะผมก็ยุ่งๆกะการซื้อของอยู่ ส่วนแกก็มากะครอบครัว
ไม่คิดว่าจะเป็นครั้งสุดท้ายที่เจอแก ขอให้ป๋าศิ่วไปสู่สุขตินะคับ
อะไรที่ผมเคยล่วงเกินหรือทำอะไรไม่ดี ก็ขอให้อโหสิกรรมต่อกันนะคับ
หลับให้สบายคับป๋า.......

เคยไปติดแก๊ซกับป๋าครับ ป๋าเขาบอกอะไรหลายอย่างให้รู้เกี่ยวกับ Cef มีปัญหาโทรปรึกษาได้ตลอด หลับให้สบายครับป๋า ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน