กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกใหม่คนนี้ต้องการแนะนำตัวคะ อยากรู้จักพี่ๆทุกคนคะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31891
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เฮ้อๆๆๆ มาช้ากับเค้าเพื่อน

ยินดีที่ได้รุจักค่ะ

ชื่อปุ๊กกี้ค่ะ อยู่สาย1เหมือนกัน

ว่างๆแวะมาทักทายได้นะค๊ะ

รถสีนี้คุ้นๆ ใช่คันที่ทำอยู่ที่อู่พี่ต้น ตรงใกล้ๆเนติฯรึป่าวค๊ะ
ขอบคุณคะ ยินดีที่ได้รู้จักไม่น่าจะใช่นะคะ แต่อาจจะจอดอยู่ที่ตลาดรถอะคะ เพราะน้องขายรถอยู่

ตอนนี้เลยไอ่ปุ๊ก กี่ทุ่มแล้ววะเนี่ย อ้อ..21:30 น.
ชายสาม เกี๊ยวหมี่ หน้าบ้านแกเลยยัยปุ๊กกี้
555555555555

ออกมาเร็วๆ ยุงแยะโว๊ย

คิคิคิ

ยินดีด้วยคับที่มายุบ้านหลังเล็กๆๆแต่คนยุเยอะ:smile:

เนี่ยค่ะหน้าตาของน้องปุ๊ก 555 เจอกันอย่าลืมทักทายกันค่ะ:smile:

เซฟขาว ล้อทองหรือน้ำตาล เนี่ยแหละค่ะ

( เมื่อก่อนเปนล้อส้ม จำง่ายก่า!! เฮ้อๆๆนู๋อยากทำล้อส้มอ่า ):cry:

สีเขียวล้อขาว คุ้นๆเหมือนเคยเห็น ที่สเต็กลุงหนวด อิอิแถวๆสาย1:coolly-0003:

รวมตัวกันหน่อยใหม รถที่อยู่ระแวกพุทธมณฑล
โทรมาเด้อ

รวมเลยๆๆๆ

เหนด้วยมากๆ

แล้วที่ไหนดีอ่ะ

เด๋วนี้ปั๊มเจ็ท ที่ตอนนี้เปลี่ยนเปน ปตท. ตรงข้ามสมาคมชาวใต้

เค้าให้จอดมั๊ยอ่า

จารวมกันที่ไหนเมื่ไหร่แจ้งด้วยนะค๊ะ:coolly-0003:

เข้ามาดูอิอิอิอิอิ จอดได้นะปั้มเจ็ทตาหมวดไม่ว่าถ้าไม่ใช่วันพฤหัส

รวมเลยๆๆๆ

เหนด้วยมากๆ

แล้วที่ไหนดีอ่ะ

เด๋วนี้ปั๊มเจ็ท ที่ตอนนี้เปลี่ยนเปน ปตท. ตรงข้ามสมาคมชาวใต้

เค้าให้จอดมั๊ยอ่า

จารวมกันที่ไหนเมื่ไหร่แจ้งด้วยนะค๊ะ:coolly-0003:

ใช่ปั๊มที่มี ธ.ไทยพาณิชย์(ไม่แน่ใจนะ)หรือเปล่าคับ ถ้าใช่ปั๊มนี้ก้อดีนะคับ กว้างดี

ช่ายคร่า

ปั๊มนั้นแหละคร่า

กว้างที่สุดในย่านนี้แระ

เมื่อไหร่นัดเลยๆๆ:coolly-0044:

5555555555

วันเสาร์จะดีใหม แต่เด็กแว้นเพียบเลยนะ

สะดวกวันเสาร์เหมือนกันคับ

ปล.ผมว่าออกไปตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่าคับ ขืนโพสกันในนี้ จะรู้กันแค่ไม่กี่คนนะคับ

จัดให้เป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ

ไปอัพกระทู้กันด้วยนะค๊ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน