กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกใหม่คนนี้ต้องการแนะนำตัวคะ อยากรู้จักพี่ๆทุกคนคะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31891
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
:rolleyes: อ่านสำนวนนี้แล้ว ตอนแรกนึกว่าเป็นป๋าโจ้ซะอีก
ปล.ผมอ่านจากหลังไปหน้าอะ

สงสัยคงซึมซับบุคลิกมาจากประธานเก่าล่ะมั้งน้องแนน..แต่พี่ไม่ใช่เจ้โจ้นะ..จ๊ะ

สงสัยคงซึมซับบุคลิกมาจากประธานเก่าล่ะมั้งน้องแนน..แต่พี่ไม่ใช่เจ้โจ้นะ..จ๊ะ

ป๋าๆ ผมเล็ก :frown: ไม่ใช่แนนครับ รู้สึกแนนจะ a31324 นะครับ มัวแต่ดูแลสาวๆจนจำผิดจำถูกเลย

ป๋าๆ ผมเล็ก :frown: ไม่ใช่แนนครับ รู้สึกแนนจะ a31324 นะครับ มัวแต่ดูแลสาวๆจนจำผิดจำถูกเลย
รถก้อน้ำเงินเหมือนกัน รหัสก้อใกล้เคียง
ป๋าแกอายุเยอะแล้ว อย่าโกรธแกเลยเล็ก
555++

A31211 ป๋าแกอายุเยอะแล้ว อย่าโกรธแกเลยเล็ก555+

OHM ใครว่าป๋าลองแก่ ป๋าเค้า..วัยรุ่นตอนปลายต่างหาก :wink:

รถก้อน้ำเงินเหมือนกัน รหัสก้อใกล้เคียง
ป๋าแกอายุเยอะแล้ว อย่าโกรธแกเลยเล็ก
555++

ไม่เคืองป๋าหรอกเพ่ออย....สงสัยป๋าคงจะ Drinkkkk...หนักปายม้าง เลยตาลายยย

OHM ใครว่าป๋าลองแก่ ป๋าเค้า..วัยรุ่นตอนปลายต่างหาก :wink:

นี่ก้ออีกคน แซวป๋ายังไง ป๋าก้อไม่เคือง :augenrollen:

ไปว่าป๋าแกได้ แกแค่จำไม่ได้ ตรงๆเลย
อายุอานามแกมากแล้ว:burn: อิอิ

เออออออ........ท่านประธานที่เคารพ มีสมาชิกหลายท่านกล่าวพาดพิงถึงท่านประธานขอรับ โปรดออกมาแก้ข้อกล่าวหาด่วนครับ :eeek:

ขอบคุณพวกพี่ๆทุกคนนะ น้องขับรถสีเขียว

มาทักทายได้ อยู่เลิศรัศมีแมนชั่นอะคะ:redface:

เลิศรัศมีแมนชันอยู่ตรงไหนอะครับ น้องปุ้ย คือ...แบบว่าพี่บ้านอยู่ที่นี่ก้อจิงแต่ไม่ค่อยได้อยู่บ้านน่ะ :burn: ถ้าเจอกันก้อทักนะครับ รถพี่คันในรูปส่วนตัวนั่นแหละ

เลิศรัศมีแมนชันอยู่ตรงไหนอะครับ น้องปุ้ย คือ...แบบว่าพี่บ้านอยู่ที่นี่ก้อจิงแต่ไม่ค่อยได้อยู่บ้านน่ะ :burn: ถ้าเจอกันก้อทักนะครับ รถพี่คันในรูปส่วนตัวนั่นแหละ
หึ ๆ หมู่นี้รู้สึกเมิงจะมาเพ่นพ่านในเว็บบ่อยขึ้นนะเนี่ย
มีไรป่าวว่ะ
:eeek: :eeek: :eeek:

หึ ๆ หมู่นี้รู้สึกเมิงจะมาเพ่นพ่านในเว็บบ่อยขึ้นนะเนี่ย
มีไรป่าวว่ะ
:eeek: :eeek: :eeek:

ช่วงนี้ไม่มีงานอะพี่ วันๆนั่งแต่หน้าคอม

ปล. 1)กะอยู่แล้วเชียวว่า...ถ้าโพสแล้ว ต้องมีโดนไรซักอย่าง :sweat:
2) หาโครงได้ยังพี่จะได้เอาของไปให้

โอ๊ะโอ๋..มีหลงมีลืมบางเป็นเรื่องปกติครับเพราะมักจะจำแต่สาวๆ
หุ.หุ.หุ.(พลาดอย่างแฮง) แต่เอาน่าหยวนๆ A31323 A31324 รถก็สีเหมือนกัน เครื่องก็ RB เหมือนกัน รหัสก็ใกล้ชิดติดกัน หน้าตาก็หล่อๆ เหมือนกันก็เลยจำคลาดเคลื่อน เอ๋..รึว่าเมาหว่า...ขอโตดจำผิด..ครับ

ช่วงนี้ไม่มีงานอะพี่ วันๆนั่งแต่หน้าคอม

ปล. 1)กะอยู่แล้วเชียวว่า...ถ้าโพสแล้ว ต้องมีโดนไรซักอย่าง :sweat:
2) หาโครงได้ยังพี่จะได้เอาของไปให้
เมิงนี่ขี้ระแวงแฮะ...
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

เฮ้อๆๆๆ มาช้ากับเค้าเพื่อน

ยินดีที่ได้รุจักค่ะ

ชื่อปุ๊กกี้ค่ะ อยู่สาย1เหมือนกัน

ว่างๆแวะมาทักทายได้นะค๊ะ

รถสีนี้คุ้นๆ ใช่คันที่ทำอยู่ที่อู่พี่ต้น ตรงใกล้ๆเนติฯรึป่าวค๊ะ

ยินดีต้อนรับครับ....

ปล.พูดถึงสมาชิกผู้หญิง หนูปุ๊กหายไปเลยตั้งแต่รถชน

ไม่ได้หายไปไหนค่ะอาจารย์โด แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยค่ะ

กำลังตั้งหน้าตั้งตาเรียน จะคว้าใบปริญญามาเปนเกียรติแก่ตัวเองอีก2เทอมเท่านั้นค่ะ

คิดถึงพี่ๆทุกคนเลยค่ะ เรียนจบแล้วจามาฝากตัวเปนศิษย์อาจารโดอย่างเปนทางการนะค๊ะ

แล้วช่วงหลายอาทิตมานี้ได้ยินว่า Cef ประสพอุบัตติเหตุบ่อย ตั้งแต่งานที่คลอง5

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาก็ ได้ยินว่ามี Cef ชนเสาไฟฟ้างอเปนกุ้งแถวๆชลบุรี

ยังไงอยากฝากพี่ๆทุกคนเลยนะค๊ะ

" รักษาความไม่ประมาท เสมอชีวิตนะค๊ะ "

:wink:ชื่อปุ้ยคะ อยู่แถวพุทธมณฑลสาย 1 คะ

ใครมีคำแนะนำดีๆเกี่ยวกะเรื่องรถรบกวนหน่อยคะ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ชื่อ ภูคับ เจอทักทายกันได้จ้า
พี่น้องเซฟเราร๊ากกัน
:biggrin:

:frown: มิน่าหายศีรษะ(หัว) ปัยเลยนะไอ่ปุ๊กกี้
มานทิ้งป๋าได้ลงคอ ใช้งานเสร็จแล้วทิ้งตรูเลย
:sure:​

:frown: มิน่าหายศีรษะ(หัว) ปัยเลยนะไอ่ปุ๊กกี้

มานทิ้งป๋าได้ลงคอ ใช้งานเสร็จแล้วทิ้งตรูเลย

:sure:​

ป๋า อย่าน้อยใจนะ ยังไงก็ร้ากน่า ฮ่าๆๆๆ

ป๋ามีนู๋ๆของป๋าตั้งเยอะ ขาดปุ๊กสักคนม่ายเปนรายหรอกน่า

ว่าแล้วป๋าจามากิงเตี๋ยวเมื่อไหร่อ่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน