กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกใหม่คนนี้ต้องการแนะนำตัวคะ อยากรู้จักพี่ๆทุกคนคะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31891
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มะมีครัยมาอัพกระทู้ให้กันบ้างเลยนะคะ

:redface: พอดีวันนี้ว่างนิ๊ดนุง เลยแอบมาช่วย UP. กาทู้ให้น้องนู๋
หน่อยนุง เอิ๊กๆๆๆ
คิดถึงป๋าโจ้ ป่าวหล่ะ...คริ คริ คริ
:biggrin:​

:redface: พอดีวันนี้ว่างนิ๊ดนุง เลยแอบมาช่วย UP. กาทู้ให้น้องนู๋
หน่อยนุง เอิ๊กๆๆๆ
คิดถึงป๋าโจ้ ป่าวหล่ะ...คริ คริ คริ

:biggrin:​

หวัดดีครับป๋าโจ้ สบายดีป่าวครับ
เจ้า 25BO ใช้ดีป่าวเอ่ย

สลัด สีแสบตาเหลือเกิน...

สลัดนี่เป็นไงอะพี่ออย .................:verwirrt:

แต่ตามพิกัดที่อยู่ นั่นมันซอยบ้านผมอะ

ผมว่าผมไม่เคยเห็นนะรถสลัด....................:biggrin:

RB-25DET ยัดแก๊ว....ยังใช้งานได้ดีอยู่ เล็ก
ไม่มีปัญหาให้ จุกจิก กวนใจ อาจเป็นความโชคดีที่ พี่จอห์น แกจัดเครื่องสวย สด
เอามายัดลงให้ และ ช่างจิม วายริ่งสายไฟให้ครบระบบ ทำงานได้เต็มที่
ปัญหามันเลยม่ายมี เครื่องเดินเรียบ ตามแบบสแตนดาร์ด ไม่ได้โมดิฟายน์
ไม่อยากไปยุ่ง วุ่นวายกับเครื่องยนต์ มากมายนัก มันน่าจะทนทานกว่าครับ
เครื่องเดิมมันเองก็ ม้าสองร้อยกว่าตัว พอเพียงแล้วครับ
สำหรับการซัดบ้าง ใช้งานประจำวัน เยี่ยมดีอยู่แล้ว

แก่เดะ ฮ่าๆๆ:augenrollen:
หึ ๆ สีแม่งไม่ไหวจิง ๆ
ต้องใส่แว่นกันแดดเลยอ่ะ

สลัดนี่เป็นไงอะพี่ออย .................:verwirrt:

แต่ตามพิกัดที่อยู่ นั่นมันซอยบ้านผมอะ

ผมว่าผมไม่เคยเห็นนะรถสลัด....................:biggrin:
สีตัวหนังสือ ไม่ใช่สีรถ
แสราดดดด ( สลัด )

หึ ๆ สีแม่งไม่ไหวจิง ๆ
ต้องใส่แว่นกันแดดเลยอ่ะ

สีตัวหนังสือ ไม่ใช่สีรถ
แสราดดดด ( สลัด )

โทษที....เพ่ เปลี่ยนสีก็ได้ พักหลังไม่ค่อยได้เล่นเนตเลยไม่ค่อยทันเลย.....เซ็ง :sweat:

สวัสดีครับ ผมชื่อเบียร์เป็นสมาชิกใหม่
อยู่ฝั่งธนเหมือนกันนะครับ
ไม่ค่อยจะเที่ยว กินเหล้าไม่เก่ง แฟนไม่สวยแต่รักกัน
มีอะไรแนะนำด้วยนะครับ
อยู่ฝั่งธนนะครับ ขับเจอเขียวก้านมะลิ เก่าๆ ก็ทักทายกันนะครับ

ขอบคุณพวกพี่ๆทุกคนนะ น้องขับรถสีเขียว

มาทักทายได้ อยู่เลิศรัศมีแมนชั่นอะคะ:redface:

สวัสดีครับ ผมชื่อเบียร์เป็นสมาชิกใหม่
อยู่ฝั่งธนเหมือนกันนะครับ
ไม่ค่อยจะเที่ยว กินเหล้าไม่เก่ง แฟนไม่สวยแต่รักกัน
มีอะไรแนะนำด้วยนะครับ
อยู่ฝั่งธนนะครับ ขับเจอเขียวก้านมะลิ เก่าๆ ก็ทักทายกันนะครับ

..555.............

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] พยายามจะดูแลสมาชิกให้อย่างทั่วถึงทู้กกก..คนครับ แม้แต่โอมพี่ก็จะพยายามดูแลน้องสาวเหมียลกัน.ครับ.. อ่ะจ้าก..จะโดนถอนหงอกป่ะเนี่ย..
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ป๋าลอง ก็มาด้วยแหะ...คริ คริ

A31418
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] พยายามจะดูแลสมาชิกให้อย่างทั่วถึงทู้กกก..คนครับ แม้แต่โอมพี่ ก็จะพยายามดูแลน้องสาวเหมียลกัน.ครับ.. อ่ะจ้าก..จะโดนถอนหง อกป่ะเนี่ย.. OHM :biggrin: รับทราบค่ะป๋า 555+

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] พยายามจะดูแลสมาชิกให้อย่างทั่วถึงทู้กกก..คนครับ แม้แต่โอมพี่ก็จะพยายามดูแลน้องสาวเหมียลกัน.ครับ.. อ่ะจ้าก..จะโดนถอนหงอกป่ะเนี่ย..

:rolleyes: อ่านสำนวนนี้แล้ว ตอนแรกนึกว่าเป็นป๋าโจ้ซะอีก
ปล.ผมอ่านจากหลังไปหน้าอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน