กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สำหรับชาว Gunner สาวก Arsenal..ไฮบิวรี่-เอมิเรต...อดีต-ปัจจุบัน...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เกิดไรขึ้นวะ....เห็นเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว...อันดับสองมิใช่รึ????

ถึงแพ้แต่ก็ยังเป็นขวัญใจอยู่ดีคับ เอาใจช่วยให้เป็นแชมป์ปีนี้คับ:coolly-0022:

นี่มัน ปีเถาะ หรือ ปีชวด เนี่ย :coolly-0028:

ธรรมดา...ทีมเราไม่เน้นได้ถ้วย......ทีมผ้มเน้นเกิบด้าย....เกิบด้าย....................เขร้...:coolly-0036:

รอชนผีแดงอีกแว้ววว อุอุ

ใช่แล้วจ้า.......มีปัญหารึป่าว.......:coolly-0010:
ไม่กล้ามีครับแต่ผมเชียร์.หงษ์.น่ะครับพี่..
ปล.ผ้าเบรคยังอยู่นะครับอาทิตย์นี้คงไม่พลาดเข้าไปเอาแนครับ(พักกลางยังอยู่ป่าวครับจะยืมไปลองดูว่าเก็บเสียงได้แค่ไหน)

ไม่กล้ามีครับแต่ผมเชียร์.หงษ์.น่ะครับพี่..
ปล.ผ้าเบรคยังอยู่นะครับอาทิตย์นี้คงไม่พลาดเข้าไปเอาแนครับ(พักกลางยังอยู่ป่าวครับจะยืมไปลองดูว่าเก็บเสียงได้แค่ไหน)

มาหาเอาเอง.....หาเจอกูยกให้ฟรีๆ....555

โอ้วววว ยาวไปๆ เสียใจ แต่เสียดาย 555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน