กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สำหรับชาว Gunner สาวก Arsenal..ไฮบิวรี่-เอมิเรต...อดีต-ปัจจุบัน...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
หมดไปแล้วสอง เหลืออีกสอง เห้อออ

และอาจจะเหลือ1เมื่อเจอแมนยูเสานี้ เฮ้อ.......

ขาด วัลคอตไป บาซ่าแม่มยิ้มเลย แต่คนคนเครื่องไม่เกิน1500cc

และอาจจะเหลือ1เมื่อเจอแมนยูเสานี้ เฮ้อ.......

ขาด วัลคอตไป บาซ่าแม่มยิ้มเลย แต่คนคนเครื่องไม่เกิน1500cc
เลยสมพรปากเลย นี่พิมพ์ก่อนจบนะนี่ :coolly-0006:

ชมรม Cefiro-Thailand ขอเชิญสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไปร่วมงาน Bangkok International Motor Show 2011 @ เมืองทองธานี ในวันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2554 เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป ถึงเย็นย่ำกันเลยทีเดียว

สถานที่ปีนี้มีการปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมขึ้น รองรับเพื่อนสมาชิกได้มากขึ้น โดยได้ย้ายจากด้านหน้าชาเลนเจอร์ ฮอลล์ มาเป็น ลานจอดรถชั้น 2 อาคารใหม่ชาเลนเจอร์ ด้านติดทางด่วน

โดยจุดนัดพบก็เป็นบริเวณสระน้ำที่นัดเจอกันทุกๆปี เวลา 11.00 น. เพื่อเคลื่อนขบวนเข้าบริเวณลานจอดพร้อมกันในเวลา 12.00 น. หรือใครมาไม่ทันภายในเวลา ให้นำรถขึ้นไปจอดที่กำหนดได้เลยครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

ตกมาอยู่ที่สามอีกต่างหาก เฮ้อ เซ็งงง

เอามาแปะไว้ให้ช้ำใจเล่นๆ หึหึ :coolly-0041::coolly-0020:

อยากเจอวินนิ่งกับ ป้องเบกัส จริงๆ

จาก บอลบาตอฟ :coolly-0010:

อยากเจอวินนิ่งกับ ป้องเบกัส จริงๆ

จาก บอลบาตอฟ :coolly-0010:
ฮึ่ยยย่ะห์ เดี๋ยวไว้ไปค้างฝั่งนู้นแล้วจะโทรหาครับ เปิดคฤหาสถ์ไว้รอต้อนรับด้วย แต่รอกลับจากเมากาก่อนเน้อ เหอๆ:coolly-0003:

ฮึ่ยยย่ะห์ เดี๋ยวไว้ไปค้างฝั่งนู้นแล้วจะโทรหาครับ เปิดคฤหาสถ์ไว้รอต้อนรับด้วย แต่รอกลับจากเมากาก่อนเน้อ เหอๆ:coolly-0003:

เตรียมแผ่นเล่นประจำมาด้วยนะครับ

เดี๋ยวจะหาว่าเจ้าบ้านเอาเปรียบ :coolly-0010:

เตรียมแผ่นเล่นประจำมาด้วยนะครับ

เดี๋ยวจะหาว่าเจ้าบ้านเอาเปรียบ :coolly-0010:
10-0-0
แล้วเอาโกลล์ไปยืนเป็นหน้าเป้าแทน :coolly-0022:

เตรียมน้ำอุ่นๆกับเบียร์เย็นๆไว้ด้วยนะ:coolly-0010:

ยกไปทั้งเครื่องเลยนะ 555

ไปเที่ยวหรอ .... นั่งนานเลย ข้างทวีป

:coolly-0016::coolly-0016::coolly-0016: ลูคัส เล่นด้วยได้ป่ะ :coolly-0010:

ยกแชมป์ได้รึยังหว่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ผีชนะอีก 1 นัด อาเซนอลหลุดวงโคจร...ถ้าผีชนะ 2 นัด แชมป์เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน