กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ส.ค.ส.ปีใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31001
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอบคุณครับป๋าศิวฯ...เช่นกันครับ
ขอให้สมาชิกชมรม Cefiro-Thailand ทุกท่านประสบแต่ความสุขความเจริญโชคดีปีใหม่ ร่ำรวยล่ำซำกันตลอดปี 2552 ครับ
ขออนุญาตย้ายไป General Boardครับ
<!-- / message --><!-- sig --]

หวัดดีปีใหม่คั๊บทุก ๆ ท่าน
อยากโหลดเหมือนกันนะ แต่คราวที่แล้วโหลดของไอยูที่มาปล่อยไว้ซะเครื่องเดี้ยงเลยอ่ะ
555++

อวยพรปีใหม่CefThai...

ขอให้ชาวCefThaiทุกๆคนมีความสุขสุดๆในทุกสิ่งที่ต้องการตลอดปี2552นี้...ขอบคุณป๋าลองและCefiro-Thailand.comเวปดีๆที่ช่วยให้มีอะหลั่ยไว้แต่งCef...
ขอบคุณสมาชิกทุกคนคร้าบบบบ...:coolly-0033:

Re: อวยพรปีใหม่CefThai...

ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขกันมากๆทั้งในปีใหม่และปีต่อๆไป
อย่าเจ็บอย่าจน ร่ำรวยๆกันทุกคนเรยนะค๊าบบบบบบบ.....:brick: :biggrin:

ขอให้รวยๆๆๆกันทุกทั่วหน้านะคับ และขอให้ลดกินข้าวลิงกันให้น้อยลงคับ สุขสันต์วันเกิด..เอ้ย..ปีใหม่คับผม:coolly-0046:

สุขสันปีไหม่ครับ...ขอให้ชาวเซฟไทย รวยๆๆ กันทุกคนครับบบบบบบบบ...:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0035: :coolly-0035: :coolly-0035:

สุข..สดชื่นสมหวังจงเป็นของคุณๆทุคน..เจ็บป่วย ไข้อย่าได ตลอดไป..ครับบบบ

หวัดดีปีใหม่ครับ พึ่งสอบเสร้จ เลคแรก
ขอให้เพื่อนๆพี่ น้องขาวcef-thaiมีแต่ความสุขตลอดปี 2552 ครับ

Happy New year 2009

ขอให้มีสิ่งดีๆ ผ่านเข้ามาในชีวิตการงาน และความรัก

ไม่เจ๊บ ไม้จน เด้อคัรับเด้อ พี่น้อง:coolly-0024:

สวัสดีปีใหม่คับ ขอให้พี่น้องทุกคนมีความสุข

สุขภาพแข็งแรง ตลอดไปนะครับ โชคดีเฮงๆ:coolly-0044:

ขอให้พี่น้องทุกท่าน
ที่มีโครงการจะเดินทางไกล(รวมทั้งตัวผมด้วย)
เดินทางโดยสวัสดิภาพ
ทั้งไปและกลับแบบ Arive Alive นะครับผม
โชคดีกันทุกท่าน ครับผม
เอ้าฮี๊ววววว...วววววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน