กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

CEFIRO JUNIOR รุ่นเก่าๆเรียนเชิญครับ พี่เอก เคที แต่งงาน...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31160

Junior Member
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
พี่เอกแจ้งมาแต่งวันอาทิตย์นี้ 28 พย. 53 โรงแรมดิเอมเมอรัล รัชดา แถวๆช่วงโรบินสัน แยกห้วยขวาง เริ่มงาน 18.00น.

สาวกปั๊มเจทเรียบด่วนเก่าๆน่าจะจำพี่เค้าได้นะครับ ว่างก้อไปเจอกันครับพี่เค้าเชิญมา ไม่กล้าให้ซองเพราะออกจากวงการไปนาน
.....

:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

ยินดีกะน้าเอกด้วยนะคับ..:coolly-0009:

ป๋มก็มีภารกิจเดินทางไกลเหมือนป้าเอกอ่ะ
คงไปไม่ได้เหมือนกัน.... :coolly-0001:

ถ้าไม่ติดอะไรก้อไปแหละ เจอกันอยู่บ่อย ๆ
รหัสตาเอกแกไม่ได้ว่ะ A31347 มั๊งนะ

ไปงานม่ะหวายยยยง่ะ เหนื่อยมาก วิ่งรถร้อยกว่าโล ยังงัยก้อยินดีกะเอกอีกทีนะครับ

ลืมเหมือนกัน วันนั้นเข้าไปดูรถที่เต๊นท์เค้าก็บอก ฮ่วย

อ้อ มีอีกข่าว ร้านที่มอเตอร์สปอร์ตแลนด์ เอก เค้าเข้าไปทำนะครับ มีทติ้งเล็ก ๆ จัดได้นะ

ลืมเหมือนกัน วันนั้นเข้าไปดูรถที่เต๊นท์เค้าก็บอก ฮ่วย

อ้อ มีอีกข่าว ร้านที่มอเตอร์สปอร์ตแลนด์ เอก เค้าเข้าไปทำนะครับ มีทติ้งเล็ก ๆ จัดได้นะ
ที่แดนเนรมิตรอ่ะนะ

แวะมาแสดงความยินดีที่ ถึงฝั่งฝันเสียทีครับเอก...
เออ ว่าแต่เพื่อนๆ เจ้าสาวพอมีเหลือมั่งป่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน