กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ประกาศ น้องมะเดียวศรีมีความประสงค์อยากจะพบปะพี่น้องและผองเพื่อน แต่ขี้เกียจพิม
ท่านใดมีความประสงค์เห็นดีด้วย ช่วยลงวันของท่านที่น่าจะว่างไว้ด้วยนะครับเราจะเอามาทำกราฟ เพื่อที่จะนัดวัน
ขอขอบคุณอย่างสูมา ณ ที่นี้ครับ ( ดูเป็นทางการเกินยังไงไม่รุ )
คุริคุริ งุงิงุงิ 555:coolly-0046::coolly-0044::coolly-0028:

เข้ามาดูพอดี ขอเป็นวันศุกร์หรือวันเสาร์ว่างตะลอด หรือถ้าไม่ว่างเพื่อน้องๆ พี่ก็ยอมตัดธุระอื่นไปก่อน..จุ๊บ.จุ๊บ.
ปล.เวลามีเท่ากัน 24 ชม.เพียงแต่ใครจะให้ความสำคัญกับอะไรมากกว่าก็เท่านั้น แต่สำหรับพี่ชายคนนี้ ธุระอื่นไม่สำคัญเท่าได้เจอได้กินเหล้ากับน้องๆ ที่รู้ใจ

เข้ามาดูพอดี ขอเป็นวันศุกร์หรือวันเสาร์ว่างตะลอด หรือถ้าไม่ว่างเพื่อน้องๆ พี่ก็ยอมตัดธุระอื่นไปก่อน..จุ๊บ.จุ๊บ.
ปล.เวลามีเท่ากัน 24 ชม.เพียงแต่ใครจะให้ความสำคัญกับอะไรมากกว่าก็เท่านั้น แต่สำหรับพี่ชายคนนี้ ธุระอื่นไม่สำคัญเท่าได้เจอได้กินเหล้ากับน้องๆ ที่รู้ใจ
น่ารักจริงเลยพี่ชายคนนี้ เสนอเสาร์ที่22 นี้เลยครับ

ยังไงดีเดี๋ยวรวบรวมสมาชิกก่อน

รวบรวมก้อดีนะครับน้องเดียว แต่ถ้าจัดวันศุกร์21ไหวใหมถ้าไม่ได้22ก้อOK!นะเอาเสียงข้างมากเปนหลัก
:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

ลงชื่อเลยนะครับ(สถานที่ค่อยว่ากันอีกทีดีมั้ยพี่น้อง)
1.เดช

เสาร์ ที่ 22 ธ.ค. 55 นี้ แล้วนะครับ พี่-น้อง ทั้งหลาย พบกันที่ ร้านตาตื่น ถนนราชพฤกษ์ (ร้านใหม่นะครับ เลยจากร้านเดิมไปประมาณ 3 ก.ม.)
ตั้งแต่ เวลา 18.00 น. เป็นต้นไปนะครับ
:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน