กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

แซดดดดดดดดด ฟิ้วววว...^^

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอบคุณกอล์ฟ บางใหญ่ ด้วยครับ ที่ให้การดูแลเป็นอย่างดี แถมยังได้เมาท์กับพี่หมู 808 อย่างเมามันส์

/'//'/รถไม่แรง...แพงอะไหล่/'//'/ :coolly-0013:......... ...พี่น้องตีความว่าอย่างไรกันบ้างครับ
/'//'/รถไม่แรง เพราะหาอะไหล่มาใส่ไม่ได้ อะไหล่มันแพง เลยต้องใช้เดิมๆไปก่อน/'//'/
หรือรุ่นนี้ ราคาถูก แต่แพงตอนซื้อมาแล้ว กับอะไหล่ต่างๆนาๆ ไม่ว่าอะไหล่เดิมหรืออะไหล่ซิ่ง....หรือว่า ผมคิดมากไปเองนิ แต่พอ อ่านคำนี้ทีไร เหมือน มันขยาียความได้มากกว่านี้ มันติดอยุ่ในหัววุ๊ย นึกไม่ออก เพราะอ่านมาจากลายเซนของป๋าอะคับ ...พยายามนึกมา2วันละ พอดีวันนี้ลูกค้าที่ร้าน น้อยๆเลย ซักหน่อยๆ :coolly-0023:

ขอบคุณกอล์ฟ บางใหญ่ ด้วยครับ ที่ให้การดูแลเป็นอย่างดี แถมยังได้เมาท์กับพี่หมู 808 อย่างเมามันส์
คุยไรกันว่ะ ฮ่า ๆ ๆ

เพ่เดชมิดหน้ายุบไปแล้ว ตัวคนบ่เป็นหยั่ง..ซ่อมกันไปครับ
ปล.เมาไม่ขับกันเด้อ

เพ่เดชมิดหน้ายุบไปแล้ว ตัวคนบ่เป็นหยั่ง..ซ่อมกันไปครับ
ปล.เมาไม่ขับกันเด้อ
เอ๊าวววว...ซะงั้น เสียใจด้วยคับ
คนไม่เป็นไรก็โอแระ...
ว่าแต่ทั่นประธานฯเหอะ รักษาสุขภาพด้วยเด้อคับเด้อออออ :coolly-0009:

5 ก.พ.54 มิตติ้งชมรม โดย บางนา-สุขุมวิท 71
ประธานหมีประสานงานสมาชิก Cef@non ด่วน อย่าทำหน้าเศร้าดิ...

attachment.php

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

5 ก.พ.54 มิตติ้งชมรม โดย บางนา-สุขุมวิท 71
ประธานหมีประสานงานสมาชิก Cef@non ด่วน อย่าทำหน้าเศร้าดิ...

attachment.php
นี่ตกลงมันทำหน้าเศร้าอยู่เหรอคั๊บเนี่ย

เมื่อไหร่เซฟนนท์จะกลับมา

ก้อไม่มีอะไรมากครับ..คิดถึงคนเก่าๆ:coolly-0033:

Re: เมื่อไหร่เซฟนนท์จะกลับมา

ยังอยู่ครับ ลูกเพ่ วันไหนดี

ก้ออยู่เป็นปกติสุขดีครับ เพียงแต่รอวันนัดหมายรวมพลคน Cef@non ครับ

ก้ออยู่เป็นปกติสุขดีครับ เพียงแต่รอวันนัดหมายรวมพลคน Cef@non ครับ

เมื่อไหร่ที่ใหนยังงัยบอกด้วยท่านพี่.....:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน