กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่พอขี่ได้ไหมน้อง..เมื่อก่อนว่า OK แต่เดี๋ยวนี้......

ผมว่าไม่เหมาะคับพี่ มันบังคับลำบากจิงๆขี่ครึ่งชั่วโมงไข่ชาครับ เวลาเลี้ยวก็ลำบาก พี่เหนในบ้านนิวไม๋ครับมีซูอูดอยู่คันนึงไม่ต่างกันเลยครับ ผมว่าแบบพี่ต้องขี่พวก ซูปเปอร์โฟว์ รึไม่ก็พวก เอ็กเจอา ดีกว่าครับหาพวกพันสองพันสามขี่ดีกว่าสบายกว่าเยอะ

ผมว่าไม่เหมาะคับพี่ มันบังคับลำบากจิงๆขี่ครึ่งชั่วโมงไข่ชาครับ เวลาเลี้ยวก็ลำบาก พี่เหนในบ้านนิวไม๋ครับมีซูอูดอยู่คันนึงไม่ต่างกันเลยครับ ผมว่าแบบพี่ต้องขี่พวก ซูปเปอร์โฟว์ รึไม่ก็พวก เอ็กเจอา ดีกว่าครับหาพวกพันสองพันสามขี่ดีกว่าสบายกว่าเยอะ

เดี๋ยวจัด DUCATI MONSTER ให้เลย:coolly-0028:

ตอนนี้กำลังโมใหม่อยู่..หุ.หุ.หุ. คราวก่อนติดบูสท์ คนขับมือไม่ถึงฟาดรั้วซะยับเลย

เดี๋ยวไปหาซื้อตะเกียบกับแฮนด์ที่ร้านจักรยานก่อนนะ

หวัดดีน้องๆ และผองเพื่อนชาว Cef@non วันที่ 2 เมษานี้จะเจอะเจอกัซักกี่ลำดีครับ

สวัสดีครับพี่ๆ ขอฝากตัวเป็นน้องใหม่ด้วยครับ อยู่บางบัวทองครับ ชื่อโบ๊ท อายุ23ครับ

ได้รถมานานเเล้วครับ เเต่เพิ่งเริ่มซ่อมเเซมครับ อยากได้คำปรึกษา เเละข้อมูลครับ

สมัครสมาชิกชมรมได้ที่ไหนครับ

สวัสดีครับพี่ๆ ขอฝากตัวเป็นน้องใหม่ด้วยครับ อยู่บางบัวทองครับ ชื่อโบ๊ท อายุ23ครับ

ได้รถมานานเเล้วครับ เเต่เพิ่งเริ่มซ่อมเเซมครับ อยากได้คำปรึกษา เเละข้อมูลครับ

ยินดีครับ การสมัครสมาชิก วันที่ 2 เมษา ทางชมรมนำรถไปแสดงในงานมอเตอร์โชว์เลยครับ

ยินดีต้อนรับครับ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน