กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

การแจกจ่ายสติกเกอร์กับเสื้อชมรมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ท่านประทานครับผมสมัคไปนานพอสมควรแล้วครับ

แต่ยังไม่ได้รหัสและเสื้อสติ้กเกอร์ด้วยครับ

นายอาวุธ แย้มมา บ้านเลขที่132 ม.8 ต.คลองข่อย

อ.โพธาราม จ.ราชบุรี รหัสไปรษณีร์70120

ท่านประทานครับผมสมัคไปนานพอสมควรแล้วแต่ยังไม่ได้รหัสเสื้อสติ้กเกอร์เลยครับรบกวนด้วยครับ
อาวุธ แย้มา บ้านเลขที่132 ม.8 ต. คลองข่อย อ.โพธาราม จ.ราชบุรี
รหัสไปรษณีร์70120 (User - nuncivic)

ท่านประทานครับผมสมัคไปนานพอสมควรแล้วแต่ยังไม่ได้รหัสเสื้อสติ้กเกอร์เลยครับรบกวนด้วยครับ
อาวุธ แย้มา บ้านเลขที่132 ม.8 ต. คลองข่อย อ.โพธาราม จ.ราชบุรี
รหัสไปรษณีร์70120 (User - nuncivic)

ยังไม่ได้อีกหรือ เดี๋ยวตามให้ล่ะกันครับ
ปล.เข้าใจว่าคงสั่งตัดสติกเกอร์อยู่ แต่จะตามให้เพราะปัจจุบันมอบให้รองออย A31211 ดำเนินการแทนครับ โทร.081-772-9909

ผม ได้ รับ เสื้อ กับ สติ้ก เกอร์ เรียบ ร้อย แล้ว ขอบ คุณ มาก ครับบบบบ....

ขออนุญาติรายงานตัวคับ ขอรับสติกเกอร์ เสื้อคลับด้วยนะคับ

ชื่อ เอก นะคับ ใช้ A31 สีดำ

อาชีพ รับราชการ เรียน รามคำแหง อยู่แถว เกษตรนวมินทร์ คับ

พอดีเอกพึ่งได้สมัครเข้ามาในคลับ ก้ยังไม่จักพี่ๆเลย

ก้ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคับ

อยากรวมแกงค์กับพวกพี่ๆจังคับ ไปมิสติ้ง รือ มีการแข่งขัน รือ มาเล่นรถแถวนี้

รบกวนบอกเอกด้วยนะคับ ยินดีคับพี่

เบอรเอกนะคับ 0816185557 :coolly-0033:

ครับ คือว่าผมเองก็สมัครไปก็นานพอควร
แล้วอ่ะครับแต่ยังไม่ได้รับเสื้อกะสติ๊กเกอร์เลย
ชื่อ นายวรวิทย์ เนตรวีระ
307 หมู่ 2 ต.ผาตอ อ.ท่าวังผา จ.น่าน
55140

ยังไงรบกวนด้วยนะครับ

ขออนุญาติรายงานตัวคับ ขอรับสติกเกอร์ เสื้อคลับด้วยนะคับ

อาชีพ รับราชการ เรียน รามคำแหง อยู่แถว เกษตรนวมินทร์ คับ

พอดีเอกพึ่งได้สมัครเข้ามาในคลับ ก้ยังไม่จักพี่ๆเลย

อยากรวมแกงค์กับพวกพี่ๆจังคับ ไปมิสติ้ง รือ มีการแข่งขัน รือ มาเล่นรถแถวนี้

รบกวนบอกเอกด้วยนะคับ ยินดีคับพี่

เบอรเอกนะคับ 0816185557 :coolly-0033:
จิง ๆ เกษตรนวมินทร์ไม่ไกลจากผมนะครับ
แต่อยากให้ไปสมัครในวันมิตติ้งมากกว่านะครับ
ยังงัยติดตามความเคลื่อนไหวงานมิตติ้งในเมืองกุมภาพันธ์ที่กำลังจะมาถึงที่นี่ เร็ว ๆ นี้ครับ

ครับ คือว่าผมเองก็สมัครไปก็นานพอควร
แล้วอ่ะครับแต่ยังไม่ได้รับเสื้อกะสติ๊กเกอร์เลย
ชื่อ นายวรวิทย์ เนตรวีระ
307 หมู่ 2 ต.ผาตอ อ.ท่าวังผา จ.น่าน
55140

ยังไงรบกวนด้วยนะครับ
ป่านนี้น่าจะถึงมือแล้วนะครับ

ของเค้าก็สีดำเหมือนกัน อยู่แถวเกษตร นวมินทร์ เรียบด่วนลาดพร้าว ลาดพร้าว71 รามอินทรา ยินดีที่รู้จักคร๊าบ นัทคร๊าบ:coolly-0039:

ผมพึ่งสมัคสมาชิกในเวปจะได้สติเกอร์ไม่ครับ

ขอทราบรายละเอียดการสมัคสมาชิกหน่อยครับไม่ใช่สมัคสมาชิกในเวปใช่ไม่ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย mod:
ผมพึ่งสมัคสมาชิกในเวปจะได้สติเกอร์ไม่ครับ

ขอทราบรายละเอียดการสมัคสมาชิกหน่อยครับไม่ใช่สมัคสมาชิกในเวปใช่ไม่ครับ
สมัครเว็บคือสมัครเป็นสมาชิกใช้งานเว็บไซค์ครับ
สมัครสมาชิกต้องยื่นใบสมัคร พร้อมชำระค่าธรรมเนียมการเข้าเป็นสมาชิก อันนี้ถึงจะได้สติ๊กเกอร์และเสื้อชมรม
รายละเอียดอ่านในกระทู้นี้แระกัน

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/13016

และอันนี้เป็นใบสมัครครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353

ผมไม่เอาแล้วครับสติกเกอร์....ไม่ต้องส่งมาแล้วครับ..น้าออย...
ส่วนเงินที่โอนไปแล้วบริจาคให้ชมรมครับ......
พอดีผมขายรถแล้วครับ...ไปเล่นกระบะดีเซล..เหมือนเดิมครับ..ขอบพระคุณครับ...
ซะงั้น ฮ่า ๆ ๆ
ตามนั้นนะครับ สติ๊กเกอร์ตัดมาแล้ว แพ็คใส่ห่อให้แล้ว
แต่ผมไม่สะดวกไปส่ง เพราะบ้านผมอยู่ห่างไกลไปรษณีย์
แต่ถ้าจะเอาก้อจะส่งให้นะครับ เพราะสติ๊กเกอร์มันรหัสคุณ ใครเอาไปใช้ก้อไม่ได้ ซองผมก้อจ่าหน้าไปแล้ว เอาไปทำอย่างอื่นก้อไม่ได้

แต่ถ้าโพสต์ด้วยอารมณ์งอน ผมขอบอกเลยว่า ผมมีงานประจำทำครับ ผมก้อต้องเน้นงานผมก่อน
งานชมรมมันคืองานอดิเรก ผมก้อพยายามทำให้ทุกคนถูกใจ ซึ่งก้อไม่รู้จะมีคนถูกใจมั๊ย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ไม่ได้งอนอะไรเลยครับน้าออย...ผมขายรถแล้วจริงๆๆจึงไม่อยากเอามาติดไว้ที่รถครับเพราะผมก็ไม่รู้ว่าเจ้าของใหม่เค้าจะ...ปฏิบัติตัวอย่างไรหากทำตัวดีไม่ไประรานใครก็ไม่เป็นรัยแต่ถ้าเป็นอีกแบบ..แล้วคนอื่นเห็นเลขสมาชิก..ผมจะซวยเอาครับ....ถ้ายังคอยติดตามเรื่องราวภายในเว็บอยู่ก็น่าจะพอทราบว่าช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมาผม..ตามหาอะไหล่หลายอย่างจำพวกเบาะ/เกจวัด/อื่นมากมาย.ในเว็บนี้.เพื่อเอามาลงกระบะของผม เพราะรถผมทำเครื่องอยู่ที่ เอ๋ เทอร์โบ นครปฐม จึงไม่ค่อยได้ขับเซฟิโรครับเลยตั้งใจขายและขายไปแล้วครับ
.....อย่าคิดมากครับ...ขอบคุณครับ....ยังงัยผมก็ยังจะเข้ามาที่เว็บนี้ครับตลอดไปครับ...ขอบคุณพี่ลอง/ป๋าโจ้./น้องต้นด้วยครับ/และสุดท้ายน้าออยครับที่เอารูปสวยๆมาให้ดูตลอด อิอิ...เสียดายไม่เคยไปมิตติ่งเลย....ครับขอบคุณครับ...
เสียดายครับ แต่ก้อได้ตัดสินใจไปแล้ว ยังงัยก้ออย่าลืมเข้ามาแวะเวียน เยี่ยมเยี่ยนพูดคุยกันนะครับ
และต้องขออภัยด้วยที่จัดส่งสติ๊กเกอร์ล่าช้าไปจริง ๆ

พี่ออย ของผมยังไม่ได้สติ๊กเกอร์อ่ะ แต่เสื้อได้แล้วคับ ไปบ้านป๋าลอง เลยเอาเสื้อมาก่อนแต่สติ๊กเกอร์ยังไม่เจอคับ

ของผมเช่นกันครับ ตอนนี้ไม่รู้ว่าสั่งตัดสติ๊เกอร์แล้วหรือยัง ถ้ายังไม่ได้ตัด ขอยกค่าสติ๊กเกอร์ให้เป็นของชมรมนะคับ พอดีจะขายรถแล้ว เสียดายมากๆ เอามาไม่รู้จะติดที่ไหน ขอบคุณนะคับ

สมัครไปทางจดหมายครับ ยังไม่ทราบรหัส ยังไม่ได้สติกเกอร์ เสื้อขอไปรับที่งานมิ๊ตติ้งครับ ยังงัยฝากช่วยเช็คให้ด้วยครับ (ได้รับโทรศัพย์ว่าจดหมายถึงแล้วเมื่อประมาณวันที่28-29 มิ.ย. 54)
นายนัฐวัฒน์ วงศ์สวัสดิ์
53/1403 ถ.ติวานนท์ ต.บ้านใหม่ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี
[email protected]

พี่ คับ ผมก้อ ขับ Cefiro อยู่อยุธยา

ผมอยากได้ สติ๊กเกอร์ กับเสื้อ บ้างอะ คับ

สมัครไปทางจดหมายครับ ยังไม่ทราบรหัส ยังไม่ได้สติกเกอร์ เสื้อขอไปรับที่งานมิ๊ตติ้งครับ ยังงัยฝากช่วยเช็คให้ด้วยครับ (ได้รับโทรศัพย์ว่าจดหมายถึงแล้วเมื่อประมาณวันที่28-29 มิ.ย. 54)
นายนัฐวัฒน์ วงศ์สวัสดิ์
53/1403 ถ.ติวานนท์ ต.บ้านใหม่ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี
[email protected]

ผมได้รับเอกสารการสมัครและได้แจ้งผู้เกี่ยวข้องออกเลขรหัสแล้วครับ ติดขัดที่ยังไม่ได้เสื้อ+สติกเกอร์ติดต่อน้าออย 081-772-9909 รหัสสมาชิก A31211 หรือถ้าน้าออยมาเจอกระทู้นี้เร่งดำเนินงานให้กับผู้สมัครด้วยครับ