กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แหม วันนั้นเอารถไป ขึ้น Dyno มา เลยเอา กราฟ แรงม้า มาให้ดูเล่นๆ
[/quote].....กลับมาแล้วPONบ้าพลังมากับรถCEFIROคันเก่งที่ให้ความสุมาตลอดชีวิตของเขา

โห้ ขนาดนั้นพี่ หายไปเก็บตังค์อยู่ รอเงินเหลือๆก่อนน่ะ เดี๋ยวทำ
แต่ตอนนี้ผมมีของใหม่มาขาย 5555555 เข้าเรื่องขายของเลย
มีปั๊มติ๊ก Bosch 044 นอกถัง 040 ในถังมาขาย ราคาถูกที่สุดในโลก สำหรับชาว K-Sport จริงๆเลยพี่ แล้วก็หัวฉีด Delphi หรือ MSD หรือ Precision อันเดียวกันล่ะ มีตั้งแต่ 550-1000cc ถูกเหลือเชื่อ พี่เก๋เอาไว้เก็บตังค์ได้ ซักก้อนก่อนน่ะพี่ แล้วจะทำรถ ช่วงนี้ให้เค้าแรงๆกันไปก่อน เดี๋ยวตามไปเก็บที่หลัง 55555:biggrin:

เครื่องอะไรไม่เห็นรู้จักเลยอ่ะ...
รู้จักแต่เครื่องตระกูลCOMMONRAILอ่ะพี่...
5 5+[/quote]...ควันดำมาจากไหนนี่..เดี๊ยวนี้ต้องมีเสียงระเบิดออกท่อ..อิอิ

ไฟล์แนบ

103.3 KB · อ่าน: 80
เครื่องอะไรไม่เห็นรู้จักเลยอ่ะ...
รู้จักแต่เครื่องตระกูลCOMMONRAILอ่ะพี่...
5 5+[/quote]...ควันดำมาจากไหนนี่..เดี๊ยวนี้ต้องมีเสียงระเบิดออกท่อ..อิอิ
มีควันขาวเหมือนกันแหละไม่เห็นเหรอเมื่อวันเสาร์อ่ะ...
เด๋วไปซื้อประทัดมาผูกไว้ที่ท่อแล้วจุดมานก้อระเบิดเหมือนกันแหละพี่...
อิ อิ

หลายวันแล้วพวก ชิม หายไปไหนไม่กล้าเข้ามา
หรือเตรียมหาตังเลี้ยงข้าวอยู่หรือ55+++++

หลายวันแล้วพวก ชิม หายไปไหนไม่กล้าเข้ามา
หรือเตรียมหาตังเลี้ยงข้าวอยู่หรือ55+++++
ผม..1ในขบวนการ NEO 6..
ก้อไม่ได้ไปไหน..ก้อแค่ไปล้างท้องกับขยายลำไส้ เพื่อให้รองรับอาหารอันโอชะ ที่ไฮโดรลิค เลี้ยงมื้อใหญ่ๆ..เท่านั้นเอง..55555:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ผม..1ในขบวนการ NEO 6..
ก้อไม่ได้ไปไหน..ก้อแค่ไปล้างท้องกับขยายลำไส้ เพื่อให้รองรับอาหารอันโอชะ ที่ไฮโดรลิค เลี้ยงมื้อใหญ่ๆ..เท่านั้นเอง..55555:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ซื้อกินเองไม่เป็นพี่....66666:biggrin: :biggrin:

ลอยกระทง..รอดมาได้งัยเนี่ย..:burn: :burn:
ทนายจำเลยมานเก่งอ่ะพี่...
จิดา...ก้อเลยยอมให้อภัยโทษ...
แต่ห้ามมีครั้งที่2...ก้อแค่นั้นเอง...
5 5+
ปล.กว่าจะรอดมาเกือบตาย...

หวัดดีครับ พี่น้อง k-sport ทุกท่าน

จะลบกวนถามนิดหน่อยนะครับ อาบี 20โบ เดิมๆๆวิ่งประมาณเท่าไรครับ

ขอเป็น วินาที นะครับ ระยะ402 เมตร ครับ

ขอบคุณครับ

ก้อแค่เมื่อคืนส่งสาวก คนมีชิม ไปโชว์แสนยานุภาพที่สาย1..เบิร์นด้วยคับผม..:boss: :boss:

ทุกอย่างวัดกันที่การแข่งขันครับพี่

พูดไปก็เท่านั้น....เฮ้อ.หิวเมื่อไรจะถึงเวลาที่ ชิม จะมาเลี้ยงข้าวซะที่

5555555+++++++:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ทุกอย่างวัดกันที่การแข่งขันครับพี่

พูดไปก็เท่านั้น....เฮ้อ.หิวเมื่อไรจะถึงเวลาที่ ชิม จะมาเลี้ยงข้าวซะที่

5555555+++++++:sweet_kiss: :sweet_kiss:
555... ว่าแต่พี่ตั้ม:byebye: (ดับเบิ้ลฟาลว์)อ่ะครับเตรียมตัวและเตรียมใจ......:augenrollen: :augenrollen:
มาเลี้ยงข้าวอ่ะยัง:biggrin: :biggrin:
:byebye: ปล.ใครเลี้ยงไม่รู้...รู้แต่ว่าผมอิ่ม:smile: :smile: :smile:

เข้ามาทีไร ก็อยากกลับไปเล่นรถแรงอีก เหอ! แย่จัง

เอาไว้มีตังค์ แล้วเจอกันใหม่เน้อ :boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน