กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พุ้งนี้แล้วสินะ...6โมงเย็นคัยผ่านแถวศรีชา..เบาะหลังว่างๆ..แวะรับป๋มด้วยดิคับ...พรีสสสส:coolly-0033::coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พุ้งนี้แล้วสินะ...6โมงเย็นคัยผ่านแถวศรีชา..เบาะหลังว่างๆ..แวะรับป๋มด้วยดิคับ...พรีสสสส:coolly-0033::coolly-0033:
น่าฉงฉานจิงๆตาคนนี้
เอ้า...มีใครผ่านช่วยรับพี่อ๊อตไปด้วยครับ....:coolly-0039::coolly-0039:

ผมผ่านตอนสี่โมงครึ่งนิดๆอ่ะดิ

โทษทีครับพี่อ๊อด ผมมาจากพนัส พอดีวันเสาร์น้องชายของผมบวชครับ:coolly-0033:

วันนี้แล้วนะครับพี่น้อง เย็นนี้เจอกัน :coolly-0003: :coolly-0039:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เตรียมรถให้พร้อมล้างให้เลี่ยม..ไม่เน้นแรง..เน้นหล่อ และกรุณาใช้รถกันอย่างสุภาพด้วย..น่ะครับ...

พร้อม....กานนนนนน...ยางงงงงงงงง...ขอให้ขับกันสุภาพ..ๆหน่อยน่ะครับ..เด๋วซี้เก่าจะมาเยี่ยมอีก

พร้อม....กานนนนนน...ยางงงงงงงงง...ขอให้ขับกันสุภาพ..ๆหน่อยน่ะครับ..เด๋วซี้เก่าจะมาเยี่ยมอีก
ตามนี้....ไม่อยากหมี่เหลืองครับ

เตรียมรถให้พร้อมล้างให้เลี่ยม..ไม่เน้นแรง..เน้นหล่อ และกรุณาใช้รถกันอย่างสุภาพด้วย..น่ะครับ...
รับทราบและปฏิบัติตามครับ

เย้ๆๆๆๆ...............วันศุกร์แล้ววววว ดึจายยย............ว่าแต่ 478 มีปันหาอาไรหรอ ไม่บอกหรอก ปล่อยให้งง 555

ขี้มาวววววววว :coolly-0044:
แหวะๆๆ.....แหม๋ๆ ติดมาจากตะเองแหละ 555 :coolly-0046::coolly-0046:

ทำไม...จะไปคลอดเหรอ..หุ..หุ..
รอไปคลอด พร้อมป๋าไงค่ัะ ที่จักรวาลลลล อิอิ :coolly-0026::coolly-0026:

ครึกครื้นกันอีกแล้ว...เซฟบางแสนขอตามไปด้วย...
งานนี้น่าสนุกดี...แล้วเจอกันนะน้องๆ....:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน