กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++มาใหม่ เพิ่งสมัคร เริ่มไม่ถูก ทำไง มาๆอ่านคำนำกัน++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สายธาร ก่อเกิดตำนานที่มีชีวิต แอ๊

ตำนานของเมิงก็..........แดกแตงโมในทะเลงั้ย....จำได้ป่ะละ....555555

รู้สึกว่าจะสายธารสองรึสามนี่ละ

สถานการณ์ตอนนี้ เดือนพฤษภาคมเต็มทั้งเดือน

แต่เค้าจะโทรเช็คให้ว่ามีเจ้าไหน cancle รึป่าว ถ้ามีเราก็ได้เสียบ

ถ้าไม่มี ก็คิวยาวไปถึงสิ้นเดือน มิถุนายนเลยครับพี่น้อง

สถานการณ์ตอนนี้ เดือนพฤษภาคมเต็มทั้งเดือน

แต่เค้าจะโทรเช็คให้ว่ามีเจ้าไหน cancle รึป่าว ถ้ามีเราก็ได้เสียบ

ถ้าไม่มี ก็คิวยาวไปถึงสิ้นเดือน มิถุนายนเลยครับพี่น้อง
กรี๊ดดดดดด คิดถุงสายธารรร

ที่ว่างนี่ วัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ใช่ม่ะ

ที่ว่างนี่ วัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ใช่ม่ะ

แค่เสาร์กะอาทิตย์ก็หนักแล้ว

คืนเดียวแต่เต็มๆ ไม่ต้องใช้สแตนอิน
:coolly-0028:

เออ พ้นพฤษภาก้อดี (กูสอบวิศวกรรอบที่9) 5555+

สอบอะไรยังไง อธิบายหนอ่ย

สอบเอาใบ ก.ว ใช่ม่ะ

แล้วมันมี สอบ ค.บ ป่ะ

แล้ว สมัครอะไรยังไงที่ไหน

รบกวน ด้วยคร๊าบบบบบบ

^^

สอบอะไรยังไง อธิบายหนอ่ย

สอบเอาใบ ก.ว ใช่ม่ะ

แล้วมันมี สอบ ค.บ ป่ะ

แล้ว สมัครอะไรยังไงที่ไหน

รบกวน ด้วยคร๊าบบบบบบ

^^

คบ.นี่คืออะไรอ่ะ ใช่ ครุศาสตร์ป่าว...

ถ้า สภาวิศวกรรับรองสถาบัน ก้อสอบ ใบ กว. เป็นวิศวกรได้...(ข้อสอบยากนะ)

คบ.นี่คืออะไรอ่ะ ใช่ ครุศาสตร์ป่าว...

ถ้า สภาวิศวกรรับรองสถาบัน ก้อสอบ ใบ กว. เป็นวิศวกรได้...(ข้อสอบยากนะ)

ใช่คับ ค.บ ครุศาสตร์

พอดีผมจบ อ.ส.บ มันครึ่งๆกลางๆ

แล้ว สมัครอะไรยังไงอะคับ ผมจบราชมงคล

ใช่คับ ค.บ ครุศาสตร์

พอดีผมจบ อ.ส.บ มันครึ่งๆกลางๆ

แล้ว สมัครอะไรยังไงอะคับ ผมจบราชมงคล

อส.บ.ราชมงคลเหมือนกัน วิทยาเขตนนทบุรี แต่ปี 43 สภารับรองพอดี ถึงปี 45 มั๊ง...

ว่าแต่จบปีไหน ลองไปดูใน http://www.coe.or.th/_coe/_coenew/mainIndex.php?aMenu=6

ถ้าไม่มีชื่อสถาบัน....จบข่าว

ข่าวคราวเงียบหาย สงสัยจะยาวววววว :coolly-0023:

[TBODY][TR bgColor=#f1f1f1][TD align=middle>วศ.บ.[/TD][TD align=left>วิศวกรรมอุตสาหกา[/TD][TD align=middle>2545[/TD][TD align=left>อุตสาหการ[/TD][TD align=middle>2545[/TD][TD align=middle>2549[/TD][TD align=middle>8/2549[/TD][TD align=middle>14-06-2549[/TD][/TR] [/TBODY]
สงสัยจะแห้ว จบ ปี 50 อ.ส.บ

หุหุ

ว่าแต่เดือน มิย มีมิตติ้งชิมิ...........

ห่างๆหน่อยก็ดีนะ.....................

ปล.ก็แค่ออกความเห็นนะ...ยังไม่ได้บอกว่าจะไป...คิริคิริ

ว่าแต่เดือน มิย มีมิตติ้งชิมิ...........

ห่างๆหน่อยก็ดีนะ.....................

ปล.ก็แค่ออกความเห็นนะ...ยังไม่ได้บอกว่าจะไป...คิริคิริ
แหม ๆ ๆ ทำออกตัวนะ พาหลาน ๆ มาให้อา ๆ เค๊าเล่นบ้างเซ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน