กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพลคนชอบสุรา "กลุ่มโลมาขี้เมา" เค๊าคุยกัน..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เพิ่งมาเห็น อดเบย......

สงสัย 10ปีโน้นเลยคับพี่.....:coolly-0033:

ไม่เป็นไร กลับจากโคราช ไปภูเก็ต ว่าจะไปแจมกับกลุ่มภูเก็ตก็ไม่ว่างซักวัน ฝนก็ตกตลอดเลย
นี่ก็เพิ่งกลับมาจากเพชรบูรณ์

ไม่เป็นไร กลับจากโคราช ไปภูเก็ต ว่าจะไปแจมกับกลุ่มภูเก็ตก็ไม่ว่างซักวัน ฝนก็ตกตลอดเลย

เที่ยวทั่วไทยจิง พี่ผม....เหนื่อยแทน...:coolly-0007:

ศุกร์นี้พร้อมมั้ยจ๊ะ......

น้าอ๊อด ปลอดภัยดีนะครับ กลับมาหล่อไวๆนะ.
วันงานอยากไปๆๆๆๆ. ต้องดูใกล้ๆวันอีกที ไม่รู้จะมีงานเข้าไหม ถ้าไม่มี ไปเมากะน้าๆลุง ซะหน่อย

ปลอดภัยดีคับป๋ม..แค่บาดเจ็บนิดหน่อย

ต้องขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากๆคับที่เป็นห่วง

ยังไงก็ขับรถด้วยความระมัดระวังกันด้วยนะคับ ไม่อยากให้เป็นหยั่งป๋มเลย

ขอบคุณอีกครั้งค๊าบบบบบบบ......

น้าปลอดภัยก็ดีแล้วครับ ส่วนโลมาน้อยค่อย ๆ ซ่อมไปก็ได้ครับ ......

สภาพร่างกาย ได้ยินมาว่าหัวแตก แล้วตอนนี้อาการเป็นอย่างไรบ้างครับน้าอ๊อด

เป็นกำลังใจให้น้าอ๊อด..

สภาพร่างกาย ได้ยินมาว่าหัวแตก แล้วตอนนี้อาการเป็นอย่างไรบ้างครับน้าอ๊อด
ขอบคุณมากคับป๋ม..
ส่วนแผลก็มีแตกที่หน้าผากนิดนึงกับแผลที่แขนนิดนึงคับน้า
ตอนนี้แผลแห้งแล้วคับ เริ่มลอกแระ คันยุบยิบ... อิอิ
:coolly-0009:

น้าปลอดภัยก็ดีแล้วครับ ส่วนโลมาน้อยค่อย ๆ ซ่อมไปก็ได้ครับ ......
ตอนนี้หมดตรูดเรยคับน้า.. หมดปัญญาซ่อม

เจ้าของรถ(คุณภรรเมีย)สั่งให้ขายเป็นซากไปเรยอ่ะ..
:coolly-0018:

ตอนนี้หมดตรูดเรยคับน้า.. หมดปัญญาซ่อม

เจ้าของรถ(คุณภรรเมีย)สั่งให้ขายเป็นซากไปเรยอ่ะ..
:coolly-0018:

ไม่เป็นไรครับน้า ขายไปก่อน วันหน้ามีโอกาสค่อยหามาครอบครองใหม่ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน