กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพลคนชอบสุรา "กลุ่มโลมาขี้เมา" เค๊าคุยกัน..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ตอนนี้หมดตรูดเรยคับน้า.. หมดปัญญาซ่อม

เจ้าของรถ(คุณภรรเมีย)สั่งให้ขายเป็นซากไปเรยอ่ะ..:coolly-0018:

น้าอ๊อดปลอดภัยก็ดีแล้วครับ..สู้ต่อไปน้า

..แต่ขออณุญาตถามหน่อย ขายซากกี่ตังค์อะน้า..

มีพวกเขาหาครึ่งคันหลังอยู่..ถ้าไม่เหมาะสมขออภัยครับ:coolly-0023:

นานๆเข้ามาที เป็นกำลังใจให้น้าอ็อดคับ

ปล.10 เหมือนเดิมป่าว แต่คงกินมากไม่ได้หมอให้ลดๆ ความดันทุลังสูงปรี๊ดดดด

น้าอ๊อดปลอดภัยก็ดีแล้วครับ..สู้ต่อไปน้า

..แต่ขออณุญาตถามหน่อย ขายซากกี่ตังค์อะน้า..

มีพวกเขาหาครึ่งคันหลังอยู่..ถ้าไม่เหมาะสมขออภัยครับ:coolly-0023:

โทษทีคับน้า พึ่งได้เข้ามา
ส่วนรถ เจ้าของ(คุณภรรเมีย)เค้าให้ขายพร้อมทะเบียนไปเรย 5 หมื่นอ่ะคับ
รถเป็นชื่อเค้าด้วย ก็ต้องแล้วแต่เค้าอ่ะ... ขอบคุณคับป๋ม

ถ้าวันนี้อาการดีขึ้น วันพรุ่งเจอกันนะขอรับ....555

กำลังตกซะแว้วน้องเรา..
21 ก.ย.เจอกันนะจ๊ะ

ต้องขอโทษน้าๆทุกท่านด้วย ที่ไม่ได้ไปร่วมงานในวันนี้

...ช่วงนี้ป๋มแย่มากคับ หมดตรูดหมดตัวจิงๆ......................
ขอเวลาซักพักนะคับพี่น้อง แร้วป๋มจาไปร่วมแจม ไปร่วมงานให้ได้
HBD เซฟไทยด้วยคับป๋ม..... ขอบคุณคับ

นานๆเข้ามาที เป็นกำลังใจให้น้าอ็อดคับ

ปล.10 เหมือนเดิมป่าว แต่คงกินมากไม่ได้หมอให้ลดๆ ความดันทุลังสูงปรี๊ดดดด

ขอโทษด้วยนะคับน้า ไว้โอกาสหน้านะคับ

ต้องขอโทษน้าๆทุกท่านด้วย ที่ไม่ได้ไปร่วมงานในวันนี้

...ช่วงนี้ป๋มแย่มากคับ หมดตรูดหมดตัวจิงๆ......................
ขอเวลาซักพักนะคับพี่น้อง แร้วป๋มจาไปร่วมแจม ไปร่วมงานให้ได้
HBD เซฟไทยด้วยคับป๋ม..... ขอบคุณคับ
ผมก็ไม่ได้ไปครับน้า พอดีเพื่อนสมัย ม.ต้น มาจากต่างจังหวัด มาลากตัวไปงานเลี้ยงรุ่นครับ ยังไงปีหน้าอะไร ๆ มันดีขึ้นแล้วมาเจอกัน งาน 11 ปี เซฟไทยนะครับ

มาเลย มาเอาเอกสารที่ลืมไว้ด้วย ขอบคุณที่มาช่วยเข็นรถ
ไปแล้ว เมาแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้เอาเอกสารที่ลืมไว้กลับ...555 สงสัยวันศุกร์คงต้องกลับไปเอาเอกสารอีกครับ.... 555 :coolly-0010:

ตามนั้นไม่มีปัญหา
สัปดาห์นี้ไปเพชรบุรี หัวหิน ประจวบฯ กลับเย็นวันศุกร์เด้อ.เด้วเอาของทะเลไปฝาก

ตามนั้นไม่มีปัญหา
สัปดาห์นี้ไปเพชรบุรี หัวหิน ประจวบฯ กลับเย็นวันศุกร์เด้อ.เด้วเอาของทะเลไปฝาก

อยากกินขนมหม้อแกง เผือกกับเม็ดบัว

พรุ่งนี้เจอกันครับผม......

ตามนั้นล่ะกัน เพราะนี่ก็เพิ่งถึงบ้านตอนสองทุ่มก่าๆ รถติดมากๆ มาถึงดาวคะนองพระรามสองตอนห้าโมงเย็น ขึ้นด่วนติดตลอด 3 ชม.ถึงบ้าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน