กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ สุขสันต์วันเกิด พี่ตี๋ A31895 แห่ง CEF-71 คับ ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
อะ แก่ไปอีกปี เลิกปี้เลิกเที่ยวได้แล้ว ไอร้านคาราโอเกะเนี่ย
ทำตัวดีๆได้แล้ว สุขสันต์วันเกิดคับ.....

เอ้า...สุขสันต์วันเกิดกันไป..
มีความสุขสุขภาพดีทั้งคนทั้งรถนะ

HAPPY BIRTHDAY........
ขอให้มีความสุขมากนะครับ
มีเงินมีทองเยอะๆๆๆๆๆ
ไม่เจ็บไม่ป่วย โรคภัยไม่รุมเร้า สุขภาพร่างกายเเข็งเเรงๆ
ขอให้เมาเเล้วอย่าเอามือไปจับตูดคนอื่นเค้านะ (เลิกได้เเล้ว เดี๋ยวผมทำเอง) 555+
ส่วนรถสวยอยู่เเล้วเลยไม่อวรพรให้ อิอิ

"HAPPY BIRTHDAY" ค่ะ ขอให้พี่มีความสุขมากๆๆ ค่ะ ร่ำรวย ร่ำรวย คร้า...

HaPpY BirThDaY...พี่ตี๋

มีความสุขมากกกกกกกกกกก สาวๆๆเยอะๆๆๆๆ

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

HBD คับคุนพี่

มีความสุขมากกกกกกกกกกกกก นะคร้าบบบบบบบบบบบบบ

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน