กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ สุขสันต์วันเกิด เสือ UZ แห่ง CEF-71 ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
จิงๆมันเกิดเกิดวันที่ 27 ตุลา แต่เผอิญพรุ่งนี้ไม่อยู่
เลยอวยพรล่วงหน้าก่อนละกัน ขอให้มึงมีความสุข
มีเงิน มีเมียใช้ตลอดชาติ เป็นเพื่อน เป็นพี่ที่ดีให้พวกกู
แกล้งตลอดไป ว่าแต่ ใส่แหวนใส่ทองเยอะๆก็ดีเหมือนกันนะ
มึงอะ 55555 แม่งช่วยได้จิงๆ

ไฟล์แนบ

28.4 KB · อ่าน: 68
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

hbd ครับพี่เสือ ของให้รถแรงแซงรถป๊อบน่ะครับ อิอิ ล้อเล่น

มีความสุขเยอะๆน่ะครับ

มีความสุขมากๆ คับพี่เสือ

ท่าทางปีนี้พี่จะมีความสุขน่าดูเลย

อิอิ..

HAPPY BIRTH DAY KRAB......มีความสุขมากๆนะครับ

อยากร้องเพลงอะ 555+

Happyyyy Birthday ครับพี่เสือ........อิอิ

มีความสุขมากๆๆโว้ยเพื่อนพรุ่งนี้กูไม่อยู่ว่ะกลับหาดใหญ่ ยังไงถ้าวันเสาร์คันไปแดกสุกี้ฉลองวันเกิดเมิงย้อนหลังได้นะครับ พี่357 เค้าคันมากมายแล้ว55555HBD

Happyyyy Birthday คับพี่ มีความสุขมากๆๆน่ะ สุขภาพแข็งแรง รวยๆๆๆๆๆๆๆๆ

เหลือ ฏ้เลี้ยงน้องคนนี้มังเด้อ

จิงๆแล้วไม่อยากเข้ามาหรอก อวยพรไปก้อเท่านั้น ไม่อยากคุยด้วย เครื่องแม่งไม่มีโบคุยด้วยลำบาก

ใหนๆก้อใหนๆรู้จักกันมานาน มีความสุขแล้วกัน เงินทองใช้ไม่ขาดมือ

แล้วที่สำคัญเวลาเล่นไพ่กะพวกกรูขออย่าให้จับได้ว่าพวกกรูโกงเมิงนะ 55555555

แสรดดดดดด เงินอ่ะมันไม่ไปใหนหรอกก้อซื้อของกลับมาให้เมิงแดกนั่นแหละ ไอแพะ 555555555555 (size 3 ล้าน )

HBD คับพี่เสือ มีความสุขมากๆคับพี่

ทำอารายก้อขอให้เสร็จทุกอย่างนะครับ:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน