กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ สุขสันต์วันเกิด เสือ UZ แห่ง CEF-71 ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอบคุณทุกคำอวยพรคับ:coolly-0044:
ครบรอบวันเกิดปีนี้ไม่ค่อยจะ Happy เท่าไหร่หล่ะ
ไข้ขึ้น:coolly-0008:ตั้งแต่เช้าวันเกิดเลย เหอๆ
ตอนนี้ค่อยยังชั่วแล้วคับ..ขอบคุณทุกคนที่อวยพรคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ:coolly-0024:
ว่างๆ บริหารตับกัน 55

เมื่อคืนได้ข่าว ว่า โดน Texi สอยท้ายมารถ
รถ เป็นไรมากป่าว ครับ ลูก พี่

ไอพี่เคไปขุดมาอีกแล้ว...

ปล.ได้ข่าวจะออกจากงานอีกแล้ว..ไอนี่แม่งสุดยอด 555

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
รถไม่เป็นไรก็ดีแล้วค๊าบ คนซ่อมได้ กลับมาหล่อไวๆ นะค๊าบพี่ค๊าบ

ไอพี่เคไปขุดมาอีกแล้ว...

ปล.ได้ข่าวจะออกจากงานอีกแล้ว..ไอนี่แม่งสุดยอด 555

ผม ก้อ เเค่เป็น ห่วง ตามประสาคนรู้จักกัน ครับ พี่

ตกลงเค้าจะออกจากงานทำไมหรือ? ครับ พี่

เอ้า..............

แฮปปี้เบริ์ดเดย์ เดย์ ทู้ ยู........ๆ..........ๆ...........ย้อนหลังนะเพื่อน

สวัสดีคับ มีความสุขมากๆนะคับพี่เสือ ดูแลสุขภาพด้วยนะคับ แข็งแรงๆ
คบพี่เสือไว้ ไม่ผิดหวัง:coolly-0022:

โฮ...26-10-2009, 15:32:50..:coolly-0028:
ไม่เป็นไร ปีที่แล้วไม่ค่อยได้เข้าเวป Hdb ย้อนหลังครับพี่ 555
:coolly-0010:
หายไวๆ ไม่รู้เป็นไรแต่เห็นเข้า ว่ามาก็ว่าตาม:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน