กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่ๆๆ..งานเข้าแล้วล่ะมีทั้งข่าวดีและข่าวร้าย

ข่าวดี:redface: - เอากล่องไปซ่อมแล้ว
ข่าวร้าย:cry: - กล่องพังนะพี่(อาจซ่อมได้แต่ไม่รู้จะซื้ออะไหล่ที่ไหน ?? ) ถ้าโชคดีอาจเจอนะ

ปล.ลืมไปว่าสเต็ป 7 วิ.ของพี่มันต้องใช้กล่องใบใหม่นะเพราะแจ็คมันบอกไว้
ปล.อีกครั้งอย่าคิดสั้นนะพี่ อิอิอิอิ :burn: :burn: :burn: :burn:

F CON V PRO + ชุดไฟจุดระเบิด MSD เท่านั้น

กรูอยากตาย...:cry: :cry:
:biggrin: :rolleyes: :burn: ใจเย็นครับพี่ รอวิ่ง7 วิ ก่อนนะครับ.......:byebye::byebye: :byebye: :byebye:

:biggrin: :rolleyes: :burn: ใจเย็นครับพี่ รอวิ่ง7 วิ ก่อนนะครับ.......:byebye::byebye: :byebye: :byebye:
Eนี่..ก้ออีกคน..
ชอบมีความสุข บนความทุกข์ของคนอื่น..
ยั่งงี้มันต้องโดน กดดอกจัน มันถึงจะสาสม.:boss: :boss: .

Eนี่..ก้ออีกคน..
ชอบมีความสุข บนความทุกข์ของคนอื่น..
ยั่งงี้มันต้องโดน กดดอกจัน มันถึงจะสาสม.:boss: :boss: .

กดดอกจัน แปลว่าไรง่า...

เอาน่าพี่ตั๊ม ต่อจากกล่องระวังแจ็คกลับมาช่วย โมเครื่องเพิ่มนะ:biggrin: :biggrin: เห้นบอกอยากประกอบเครื่องให้อยู่

เอาน่าพี่ตั๊ม ต่อจากกล่องระวังแจ็คกลับมาช่วย โมเครื่องเพิ่มนะ:biggrin: :biggrin: เห้นบอกอยากประกอบเครื่องให้อยู่
เอาอีกแร้ว...เรื่องนี้ต้อง ooy เลยคับ..:boss:

มานมาอีกแล้วจ้าวหนู...จามมาย???

เอาอีกแร้ว...เรื่องนี้ต้อง ooy เลยคับ..:boss:
พี่ตั้ม วันหลังเอาศัพท์แบบพื้นๆนะพี่

จะได้ม่ายมีจ้าวหนูจามมาย???

ปล.พี่อ๋อย รู้ทุกเรื่อง คร๊าบบบ

ปล.ไตรเต่าเตรียมเจอกับCHEVY รูปแบบใหม่ได้เลยนะ อีกไม่กี่วัน

อิ๊ อิ๊

ตกลง15วิจะได้หรือเปล่านี่ ช่างเก๋ผมไปเปิดกระทู้แนะนำคนที่ขับกระบะนิสสันในเวปออฟโรด ตกปลามีคนสนใจบ้างชักจะโทรมาถามบ่อย แนะนำคนที่คิดจะเปลี่ยนเครื่อง วางเครื่องใหม่ ให้หันมามองเครื่อง rb แต่คราวนี้ผมไม่มีความรู้เรื่องการวางเรื่องรุ่นไหนชนเกียร์อะไร บางคันก็ขับสี่ บางคันก็บรรทุก ขอคำแนะนำทีจะได้ไปคุยให้เค้าฟัง เอาละเอียดนิดหนึ่งนะ เริ่มจากกระบะพวกบิ๊กเอ็ม จนถึงฟรอนเทียร์ ขับ2ใช้งานทั่วไป ติดแก๊สเน้นประหยัด ไม่ซิ่ง จะหาลูกค้าให้นะเนี้ย

ถึงที่เก๋ครับ
อยากจะถามหน่อยครับว่าถ้าจะเอา รถ ที่ทำสเตป ที่มีอยู่แล้ว ไปให้พี่เก๋ โมกล่องรอมให้ จะได้ไหมครับ

รถที่จะเอาไปให้ไล่ ทำไส้มาแล้ว ตอนแรกกะจะจูนเรียลไทม์แต่ก้อไม่เชื่อมือ เลยอยากมาจูนกับพี่เก๋ ดีกว่า

ผมซื้อรถมาจากพี่คนนึงนะครับ เคยทำกับพี่เก๋นี่แหละ แต่เค้าว่าไม่ถูกกับพี่เก๋ ชื่อโอ๊ค a31 สีน้ำเงิน

แต่ผมเอามาทำเครื่องเพิ่ม เติมแล้ว ไม่รู้ว่า จะเอาไปให้พี่เก๋ ช่วยจูนให้จะได้ไหม เพราะผมก้อไม่รู้ว่า พี่ไม่ถูกกับเจ้าของเก่ายังไง แต่ก็คือไว้ใจ+วางใจพี่เก๋อะครับ เพราะเห็นเพื่อนๆ แต่ละคนทำมาก้อเนียนทั้งนั้น

ยังไงขอคำตอบทีนะครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าได้ ก็จะเข้าไปนะ ยังเด็กอยู่เลย เพิ่ง 18 อง แอ๊บแบ๊ว :biggrin:
แต่ผมเอามาทำเครื่องเพิ่ม เติมแล้ว ไม่รู้ว่า จะเอาไปให้พี่เก๋ ช่วยจูนให้ได้ไหม ตอนแรกกะจะจูนเรียลไทม์แล้วแต่ก้อไม่เชื่อมือ

น้องพิมพ์ มาแบบนี้ พี่ว่า................

มันฟังดูแล้วส่อให้อู่เค้าขัดใจกันอยู่นะ น้องลงในเวปเซฟไทยแบบนี้ไม่ดีกับพี่เก๋เลย แต่พี่คงไม่ให้พี่เก๋ตอบอะไรน้องทั้งสิ้น เพราะพี่ดูแล้ว พี่ไม่รู้นะว่าที่น้องทำเครื่องเพิ่มเติม มันมีปัญหาอะไรกันบ้าง มีอะไรกันอย่างไง แต่ถ้าพี่เป็นอู่ที่น้องทำสเต็ปล่าสุด แล้วมีการพูดกันในเน็ตเลย แล้วพี่เก๋ทำตัวเป็นพวกโชว์เหนือ แบบมาที่พี่เดียวจบ พี่คงหมั่นไส้พี่เก๋น่าดู:embarrassed: :embarrassed:

ไม่ใช่ๆ คือทำแล้ว แต่จะจูนกล่องเดิมหนะครับ อู่ที่ ทำให้เค้า เบินรอมไม่ได้ เค้าก้อแนะนำว่าให้หา จูนเรียลไทม์ดู เลยอยากเอามาให้ทาง พี่ เก๋ไล่ให้ แต่เจ้าของรถคนเก่า เค้าไม่ถูกกับพี่เก๋ (เค้าบอกผมงั้นอะ)
ผมก้อเลยกล้าๆกลัวๆ ไม่รู้ว่าพี่เก๋จะทำให้หรือเปล่าหนะครับ

ไม่ได้มี เค้าโครงที่จะทำให้ใครเ้สียหาย

ขอโทษด้วยนะครับ
.............................

ไม่ได้เข้ามานาน ยังคึกกันอยู่ เหนียวแน่นอยู่
ดีๆ :boss:

ปล. วันนั้นเห็น Cef หน้า R32 โดนใจดี แต่ไม่มีตัง:sexy_girl:

แอน แอ๊น แอ้นนนนนนนนน:biggrin:
ส วั ส ดี ค รั บ ทุ ก ค น:byebye:
ช า ว K - s p o r t:sweet_kiss:

เฮียตั้มเสาร์ที่ผ่านมาเป็นอย่างไรบ้าง
รอคนมาเลี้ยงข้าวอยู่:dribble: :dribble:
อยากรู้ผลว่าเฮียตั้มชนะหรือแพ้คับ
ใครรู้ช่วยบอกหน่อยคับ
จะได้...ถูก:confused: :confused: :confused:

เฮียตั้มเสาร์ที่ผ่านมาเป็นอย่างไรบ้าง
รอคนมาเลี้ยงข้าวอยู่:dribble: :dribble:
อยากรู้ผลว่าเฮียตั้มชนะหรือแพ้คับ
ใครรู้ช่วยบอกหน่อยคับ
จะได้...ถูก:confused: :confused: :confused:
ข่าวดี...ขับคันส้มจี๊ดได้ที่1 รุ่น14.5
ข่าวร้าย..เกียร์คัน hankook ระเบิดคาteenเลย
ข่าวต่อไป...กรูอยากตาย อีกแล้ว..:brick: :sweat: :cry: :cry: :burn:

ข่าวดี...ขับคันส้มจี๊ดได้ที่1 รุ่น14.5
ข่าวร้าย..เกียร์คัน hankook ระเบิดคาteenเลย
ข่าวต่อไป...กรูอยากตาย อีกแล้ว..:brick: :sweat: :cry: :cry: :burn:

ได้ที่ 1 ..บอกว่าจะเลี้ยงข้าวน้องไม่ใช้เหรอ....ปล่อยให้รอน่าเกลียดมาก
ส.น.น. กล่องเสร็จ....เกียร์พัง...น่าระเบิดคนไปด้วยจะได้ตายสมใจพี่:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ได้ที่ 1 ..บอกว่าจะเลี้ยงข้าวน้องไม่ใช้เหรอ....ปล่อยให้รอน่าเกลียดมาก
ส.น.น. กล่องเสร็จ....เกียร์พัง...น่าระเบิดคนไปด้วยจะได้ตายสมใจพี่:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เห็นด้วยอย่างยิ่งนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน