กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แอน แอ๊น แอ้นนนนนนนนน:biggrin:
ส วั ส ดี ค รั บ ทุ ก ค น:byebye:
ช า ว K - s p o r t:sweet_kiss:
คนบ้าเพิ่งโผล่ตอนนี้มีรถอยู่1คันขาย180000ปี90สีดำ25โบกระปุกภายในหนังดำล้อ17เป็น5น็อตแล้ว(ปล.รถเก่ากรูเองขายไปเมื่อ2ปีก่อน)

ไฟล์แนบ

18.9 KB · อ่าน: 53

ข่าวดี...ขับคันส้มจี๊ดได้ที่1 รุ่น14.5
ข่าวร้าย..เกียร์คัน hankook ระเบิดคาteenเลย
ข่าวต่อไป...กรูอยากตาย อีกแล้ว..:brick: :sweat: :cry: :cry: :burn:
พี่อย่าเพิ่งรีบตายดิ...
รอขยายผลให้เป้ก่อนเด่ะเพ่...
ปล.รู้งี้ไม่น่าโทรหาคนที่มีเบอร์น้องเค้าเลยเนอะ...

อิ๊ อิ๊:burn: :burn:

น้องคับ น้องยิ่งพูด ยิ่งไม่ดีกะพี่เก๋เลยนะคะ จริงอยู่น้องอาจจะไม่รู้จักพี่เก๋จริงๆๆเลย แต่น้องกะลังว่าพี่เก๋อยู่นะคะ ที่น้องบอกว่ากล้าๆ กลัวๆเนี่ย นี่น้องเห็นพี่เก๋เป็นคนยังไงหรอ พี่เก๋ไร้สาระ ไม่มีความเป็นผู้ใหญ่ขนาดนั้นเลยหรอคะ น้องเห็นงานของพี่เก๋เป็นการเล่นขายของหรอคะ น้องใจร้ายจัง ขอบคุณนะคะที่ขอโทษพี่เก๋ เพราะน้องควรจะขอโทษพี่เก๋จริงๆๆ

พูดกันตรงๆๆนะ พี่รู้ว่าที่น้องพิมพ์มาคืออะไร :redface: เข้าใจทุกคำทุกความหมายว่าต้องการสื่ออะไร มีจุดประสงค์อะไรบ้าง เหตุผลความคิดที่อยู่ในหัว ก่อนพิมพ์มาเป็นตัวอักษร ต้องการสื่ออะไรบ้างจากที่พูดมาทั้งหมด แต่พี่ตอบแค่เฉพาะ สิ่งที่น้องพิมพ์ทำให้พี่เก๋เสียเท่านั้น พี่ตอบน้องเพราะเหตุผลนี้เหตุผลเดียวเท่านั้นนะคะ
ถุกต้องนะครับที่พูดมาทั้งหมด...

ที่อู่ไม่ได้เลือกทำเฉพาะเพื่อนๆหรือคนรู้จักนะครับ...

คนที่เข้ามาแล้วมารู้จักันสนิทสนมกันจนเป็นกลุ่มK-SPORT FOREVER
ก็มาจากลูกค้าทั้งนั้น
ดังนั้นคุณมั่นใจได้เลยว่าไม่ว่าคุณจะเป็นใครมาที่K-SPORTรับรองว่าไม่มีคำว่าผิดหวังนะครับ...

ปล.กรูผิดหวังถ้าพี่ตั้มไม่ยอมขยายผลให้นะคร๊าบบบ:wink: :wink:

...ถึงไอ้เป้จะบ้าแต่ก็มีสาระเนอะ

ไฟล์แนบ

165.6 KB · อ่าน: 54
ตอนนี้..งดออกเสียงและเหน็บแนม..
จะหันหน้าเข้าวัด..ทำบุญ จริงจริงนะ:boss: :boss:

ตอนนี้..งดออกเสียงและเหน็บแนม..
จะหันหน้าเข้าวัด..ทำบุญ จริงจริงนะ:boss: :boss:

บอกแล้วว่าให้ไปเข้าวัดถือศีลซะบ้าง
ปล.กรรมได้ใครก่อมันกำลังจะคืนสนองงงงงงง

บอกแล้วว่าให้ไปเข้าวัดถือศีลซะบ้าง
ปล.กรรมได้ใครก่อมันกำลังจะคืนสนองงงงงงง
น้อมรับคำเหน็บแนม..ครับผม
มีใครอีกมั๊ยครับ...?:sweat: :cry:

คนอย่างพี่ตั้มเข้าวัดไม่ได้หรอกพี่.......อย่างพี่ตั้มต้อง โพไซดอน
เท่านั้นแหละพี่......หรือแถวไหนที่มีพิตตี้นั้นแหละที่ที่พี่ตั้มควรเข้า
อย่าไปเลยวัดนะ.....ใช้เปล่าพี่ OOY.....ฮิฮิฮิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

คนอย่างพี่ตั้มเข้าวัดไม่ได้หรอกพี่.......อย่างพี่ตั้มต้อง โพไซดอน
เท่านั้นแหละพี่......หรือแถวไหนที่มีพิตตี้นั้นแหละที่ที่พี่ตั้มควรเข้า
อย่าไปเลยวัดนะ.....ใช้เปล่าพี่ OOY.....ฮิฮิฮิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ใช่แล้วน้องสุดสวย อิอิ

....เข้ากันดีแบบไม่คำอธิบายช่วยอะไรไม่ได้เลยอะ

ไฟล์แนบ

79.2 KB · อ่าน: 66
    165.6 KB · อ่าน: 62
ขอบคุณคับ..สำหรับคำปลอบใจ..
คงจะมีกำลังใจอีก..เยอะเลย... :mad:

ไปคูยกับ kee..ไป..:byebye: :byebye:

น้อมรับคำเหน็บแนม..ครับผม
มีใครอีกมั๊ยครับ...?:sweat: :cry:
:biggrin: มาตามคำเรียกร้อง......
ไม่มีไรจะกล่าว....นอกจากคำว่า
กำใดใครก่อ............:burn: :burn:
(ล้อเล่งล้อเล่ง):biggrin: :biggrin: :biggrin:

...อยากแสดงความยินดีสำหรับผู้ชนะในเสาร์ที่ผ่านมาและเสียใจกับใครบางคนที่.........พัง(ปล.อ๋อยมันสั่ง)

ไฟล์แนบ

35.8 KB · อ่าน: 54
    37.3 KB · อ่าน: 58
งั้นเด๋วให้น้องคนนั้นไปร่วมทำบุญด้วยดีป่าวพี่...

ปล.ทำบุญให้น้องๆเหรอพี่:wink: :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน