กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ศิวเดช A31001 เสียชีวิตแล้ว

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31092
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เป็นความสูญเสียครั้งยิ่งใหญ่อย่างหาที่สุดไม่ ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของพี่ชายที่แสนดีคนนี้ด้วยอีกคนครับ (ไม่ทราบจะพูดอะไรต่อจริงๆนะ)

ขอแสดงความเสียใจและเสียใจกับครอบครัวป๋าศิว ด้วยนะครับ

มีกำลังใจสู้ต่อไปครับ

เพิ่งทราบข่าวเมื่อกี๊นี้เอง ใจหายวาบเลย ขอแสดงความเสียใจอย่าสุดซึ้งจริงๆ ครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ใจหายแว๊บเลย กับการสูญเสียผู้ใหญ่ที่เคารพอย่าง ป๋าศิว

เสียใจกับครอบครัวป๋าศิ่ว หลับให้สบายครับป๋า...

เข้าเว็ปมาเจอกาทู้นี้ ใจหายวาบ..!!! เฮ้ออออ...

ขอให้น้าสิ่วไปสบายไปสู่สุขคติด้วยเถิด
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้าสิ่วด้วยคับ

โอย..ตกใจหมดเลยใจหายแวบ...ตาออยมาม่าโทรหาเมื่อกี้....
.......ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวน้องศิวเดชด้วยครับ...เสียใจมากครับ...รู้จักกันมานานนับ10ปี.....ตั้งแต่อยู่เซฟิโร่คลับด้วยกัน....กินข้าวด้วยกันก็บ่อยครั้ง...ปรึกษาหารือหรือแซวเล่นกันก็บ่อย.........ไม่นึกเลยว่าจะมาด่วนจากไปเร็วขนาดนี้....หลับให้สบายครับน้องศิ่ว...ท่านประธานเซฟไทยของผม.....คิดถึงก็แต่ลูกสาว3ใบเถาตอนนี้คงเป็นสาวแล้วนะ....
........พรุ่งนี้เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ....ไปร่วมไว้อาลัยและฟังพระสวดพระอภิธรรมกันนะครับ........

วงการรถยนต์ ต้องมาสูญเสีย คนดี มีฝีมือ ไปอีก 1 ท่าน แล้ว..ขอแสดงความเสียใจ กับการจากไปในครั้งนี้ด้วยครับ..

ข อ แ ส ด ง ค ว า ม เ สี ย ใ จ ด้ ว ย ค รั บ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

หลับให้สบายครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน