กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

" เรื่องควอเตอร์ไมล์ครั้งที่ 1/53 " (ข่าวฝากจากพี่เก๋ K-SPORT)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ++ข่าวฝากจากพี่เก๋ K-SPORT เรื่องควอเตอร์ไมล์ 1/53++

กูยอม ก็น้องเค้าใสๆๆน่ารักๆโดนมากมายว่ะ เอิ๊กๆๆๆ

ดูจากโหง้วเฮ้งแล้วกรูว่าน้องคนนี้ไม่ใช่เล่นๆว่ะ....

(ไอฟักพวกพี่ไม่ได้คิดไรกันนะ..555)

Re: ++ข่าวฝากจากพี่เก๋ K-SPORT เรื่องควอเตอร์ไมล์ 1/53++

ดูจากโหง้วเฮ้งแล้วกรูว่าน้องคนนี้ไม่ใช่เล่นๆว่ะ....

(ไอฟักพวกพี่ไม่ได้คิดไรกันนะ..555)
ปี 95 ท้ายแดง......

ปี 95 ท้ายแดง......

ปี95 แท้ตรงรุ่นมันต้องเป็นโชมอูมด้วยเด่ะพี่ อิอิ

ปล.แซวเล่นนะจ๊ะ
:coolly-0010:

ปี95 แท้ตรงรุ่นมันต้องเป็นโชมอูมด้วยเด่ะพี่ อิอิ

ปล.แซวเล่นนะจ๊ะ:coolly-0010:
มันต้องดูกันยังงัยว่ะ
555++

ปล.แซวเล่นนะจ๊ะ:coolly-0010:

นี่เมิงหมายถึงขรี้หรืออะไรกันแน่ว่ะ

กันชน นี่คิดไปใหนวะเนี่ย...

เชื่อพี่เลย ^^

โอเค 20 มีนาไม่น่าติดอะไร bracket 15 16 17 LPG จัดไป เจอกันคราบบบบบบบบบบบบ

ป.ล. รถไม่ได้เอามาขับตั้งแต่ควอเตอร์ไมล์รอบที่แล้วแล้วอะ มันยังวิ่งได้อยู่มั้ยเนี้ย 55555555555555555555

ไปด้วยคับ

ปล.ถ้าไม่ติดอะไร

:coolly-0001:ผมอยู่อุบล แต่ไปแน่ๆครับ รับรอง:coolly-0022:

ช่วงนี้ก้อถนอมเนื้อ ถนอมตัวกันหน่อยนะครับ
อย่าเอารถไปซัดกันมาก เด๋วพังแล้วจะซ่อมไม่ทันแข่ง
ส่วนใครจะล้างตาใคร นัดหมายกันให้ดีนะครับ
พลาดครั้งนี้แล้วต้องรออีกหลายเดือนเลย

ไปด้วยยย ไปดูไปเป็นกองเชียร์ !!!

อยากจะสอบถามว่า สมาชิกบางท่านในงานที่มา รถอาจจะมีปัญหา หรือ ไม่สามารถนำเซฟิโร่ลงแข่งได้
ถ้าขออนุญาติให้เปิดรุ่น พิเศษ สำหรับสมาชิก(เท่านั้น) ให้สามารถเอารถคันอื่น (สำหรับคนไม่เอา เซฟิโร่ ไป) ลงแข่งได้มั้ยคับ? และเซฟิโร่ สามารถลงมาหวด ในรุ่นนั้นได้ด้วย ... แต่ต้องมีกฏกติกา เพื่อความได้เสมอภาค

ปล.ถ้าได้ก็ดีครับ กองเชียร์ หรือสมาชิกบางท่าน ในวันนั้น บางคนคงคันเท้ามาก จนอยากจะเอารถลงไปซัด

*ผมคนนึงอะครับ * อิอิ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ไปด้วยยย ไปดูไปเป็นกองเชียร์ !!!

อยากจะสอบถามว่า สมาชิกบางท่านในงานที่มา รถอาจจะมีปัญหา หรือ ไม่สามารถนำเซฟิโร่ลงแข่งได้
ถ้าขออนุญาติให้เปิดรุ่น พิเศษ สำหรับสมาชิก(เท่านั้น) ให้สามารถเอารถคันอื่น (สำหรับคนไม่เอา เซฟิโร่ ไป) ลงแข่งได้มั้ยคับ? และเซฟิโร่ สามารถลงมาหวด ในรุ่นนั้นได้ด้วย ... แต่ต้องมีกฏกติกา เพื่อความได้เสมอภาค

ปล.ถ้าได้ก็ดีครับ กองเชียร์ หรือสมาชิกบางท่าน ในวันนั้น บางคนคงคันเท้ามาก จนอยากจะเอารถลงไปซัด

แบบพี่โอคิดก็ดีน่ะ แบบว่าคนในชมรม มีรหัส แต่เซฟไม่อยุ๋หรือเสีย เอาคันอื่นไปเล่่นได้ เยี่ยมๆๆๆ

ไอ้โอหมื่นหอย

msn มรึงไม่ออนเลย

ก้อมีแต่แบร็คเก็ตเท่านั้นแหละ ที่จะเสมอภาคกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน