กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

" เรื่องควอเตอร์ไมล์ครั้งที่ 1/53 " (ข่าวฝากจากพี่เก๋ K-SPORT)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ++ข่าวฝากจากพี่เก๋ K-SPORT เรื่องควอเตอร์ไมล์ 1/53++

ก้อมีแต่แบร็คเก็ตเท่านั้นแหละ ที่จะเสมอภาคกัน

โอเพ้น ไม่ได้หรอน้าออย แบบว่า cefiro 2j กับ bmw 2j อะ หึหึ

Re: ++ข่าวฝากจากพี่เก๋ K-SPORT เรื่องควอเตอร์ไมล์ 1/53++

ไปด้วยยย ไปดูไปเป็นกองเชียร์ !!!

อยากจะสอบถามว่า สมาชิกบางท่านในงานที่มา รถอาจจะมีปัญหา หรือ ไม่สามารถนำเซฟิโร่ลงแข่งได้
ถ้าขออนุญาติให้เปิดรุ่น พิเศษ สำหรับสมาชิก(เท่านั้น) ให้สามารถเอารถคันอื่น (สำหรับคนไม่เอา เซฟิโร่ ไป) ลงแข่งได้มั้ยคับ? และเซฟิโร่ สามารถลงมาหวด ในรุ่นนั้นได้ด้วย ... แต่ต้องมีกฏกติกา เพื่อความได้เสมอภาค

ปล.ถ้าได้ก็ดีครับ กองเชียร์ หรือสมาชิกบางท่าน ในวันนั้น บางคนคงคันเท้ามาก จนอยากจะเอารถลงไปซัด

*ผมคนนึงอะครับ * อิอิ

ห้ามเอาตระกูลขับ4ลง..............:coolly-0019:

Evo ผม เดิมๆ มันจาวิ่งซักเท่าไหร่เองพี่ ...

fortune ผม ก้เดิม .... โบเดิม น่ะ.. วิ่งก้ 15 16 พอไป หวด ด้วยได้ป่าวว

Bracket ก้ได้ ขำๆ ดี :D

พี่เก๋จะเอา 26 มาลงด้วยหลอครับพี่:coolly-0044:
:coolly-0046: ใช่คันที่สูตรหมอเทวดารึเปล่าอ่ะพี่ :coolly-0010::coolly-0010:

...มีรางวัลพิเศษในรุ่นXXเป็นเงิน2000บาท1รุ่นสำหรับตำแหน่งที่1ครับโดยใช้วิธีจับฉลากรุ่นที่จับได้ในวันงานครับ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0033::coolly-0033:

...มีรางวัลพิเศษในรุ่นXXเป็นเงิน2000บาท1รุ่นสำหรับตำแหน่งที่1ครับโดยใช้วิธีจับฉลากรุ่นที่จับได้ในวันงานครับ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0033::coolly-0033:
มี B.23 มั๊ยพี่ จะขอลงด้วย
555++

เตรียมๆรถกันไว้บ้างนะครับ..

กลิ่นเปลวแดด และเศษยาง กำลังจะมาอีกแล้ว

มี B.23 มั๊ยพี่ จะขอลงด้วย
555++
พี่ออย ผมเด็กใหม่รู้เรื่องเลยอ่ะ :coolly-0043: ในรายการแข่งนีผู้ที่จะแข่งได้คือออ..
และรถที่สามารถจะลงไปสกัดดาวรุ่งเนี๊ย มีรุ่นไรบ้างคับ จาได้เตรียมเครื่องถูกกติกา:coolly-0029:

พี่ออย ผมเด็กใหม่รู้เรื่องเลยอ่ะ :coolly-0043: ในรายการแข่งนีผู้ที่จะแข่งได้คือออ..
และรถที่สามารถจะลงไปสกัดดาวรุ่งเนี๊ย มีรุ่นไรบ้างคับ จาได้เตรียมเครื่องถูกกติกา:coolly-0029:

ไอ้ ญ คนเสื้อ ดำที่อยู่ในรูป นั่น ใครรร.......................ครับ

มี เอา มือ มา บัง หน้า ไว้ ด้วย ...เอ๊ะ ดาราหรือป่าว? หน๋อ...............

ไอ้ ญ คนเสื้อ ดำที่อยู่ในรูป นั่น ใครรร.......................ครับ

มี เอา มือ มา บัง หน้า ไว้ ด้วย ...เอ๊ะ ดาราหรือป่าว? หน๋อ...............
หึงเหรอ ตัวเอง:coolly-0044:

หึงเหรอ ตัวเอง:coolly-0044:

ป่าว หรอก ..........

สง สัีย ว่า เป็น คน ที่มา คุย กันหน้า เวป เมื่อ วาน หรือ ป่าว?

ก้อ เท่า นั้น เอง

ป่าว หรอก ..........

สง สัีย ว่า เป็น คน ที่มา คุย กันหน้า เวป เมื่อ วาน หรือ ป่าว?

ก้อ เท่า นั้น เอง
อืมมม..ช่ายยย...ดูดีป่ะล่ะ:coolly-0044:

ผู้ที่ลงแข่งได้คือสมาชิกชมรมเซฟิโร่ไทยแลนด์ เท่านั้นครับ
รถที่ใช้แข่งก้อคือ A31 เท่านั้นครับ
ส่วนจะมีรุ่นอะไรบ้าง เด๋วจะโพสต์ให้ทราบกันอีกที

ผู้ที่ลงแข่งได้คือสมาชิกชมรมเซฟิโร่ไทยแลนด์ เท่านั้นครับ
รถที่ใช้แข่งก้อคือ A31 เท่านั้นครับ
ส่วนจะมีรุ่นอะไรบ้าง เด๋วจะโพสต์ให้ทราบกันอีกที
ต้องบอกว่า........ รวมพวกแปลงเพศด้วย ตัวเป็นA31....... หน้า-หลัง....เป็นซิลเวีย.......... หรือสกายไลน์:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน