กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Meeting 4 ปี Cef@non

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

คาดว่าจะไม่ว่างซะแล้วครับพี่-น้อง หากไม่ได้ไปต้องขอโทษไว้ด้วยครับ:coolly-0023:

สติกเกอร์ผมอะพี่ เหลืออีกไม่กี่วันจะถึงเเล้วนะ:coolly-0033:

ได้แน่นอนคับคุณน้อง

ใจร่มๆ จะเอาก่อนวันงานรึว่าจะติดที่งานเลย

จะได้จัดให้ถูก

ได้แน่นอนคับคุณน้อง

ใจร่มๆ จะเอาก่อนวันงานรึว่าจะติดที่งานเลย

จะได้จัดให้ถูก

ไปติดกันที่งานก้อได้คับ คนจะรู้ว่าเราเปนเเก๊งค์

เศษตังพ่อ!!:coolly-0022:

เอ่อ PR น่ารักมากคั๊บ ผมสั้น ๆ
เด๋ววันงานไปสานต่อ
แอ๊...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน