กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Meeting 4 ปี Cef@non

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

.................................

ทุกอย่างจัดเตรียมเรียบร้อยลงตัวแล้วใช่มั้ย
เมื่อวานให้ตังค์น้องแชมป์ไปจองแล้ว โต๊ะเดียวเพราะพี่ไปกับครอบครัว
ส่วนโต๊ะอื่นๆ ยังไม่ได้จอง ถึงวันนั้นไปไวไวหน่อยแล้วกัน เผื่อโต๊ะไม่ว่าง..
..อ่ะล้อเล่นนะตะเอง..

ทุกอย่างจัดเตรียมเรียบร้อยลงตัวแล้วใช่มั้ย
เมื่อวานให้ตังค์น้องแชมป์ไปจองแล้ว โต๊ะเดียวเพราะพี่ไปกับครอบครัว
ส่วนโต๊ะอื่นๆ ยังไม่ได้จอง ถึงวันนั้นไปไวไวหน่อยแล้วกัน เผื่อโต๊ะไม่ว่าง..
..อ่ะล้อเล่นนะตะเอง..

เรียบร้อยครับโต๊ะป๋า 1เดียว อิอิ:coolly-0028:

เด็กสมัยนี้มันไวจังว่ะ...
PR ร้านไหนๆ..แม่งแป๊บๆเส็ดมันหมด..ไอ้จะล๊อบ..

ไปครับไป ป๋าเอาติ๊กเกอร์มาเผื่อผมอันนะ แล้วจะเอาตังค์ไปจ่ายครับ

โอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ พรุ่งนี้จะกินเหล้าให้น้อยๆ

จะได้มีแรงเหลือไปเผด็จศึกต่อ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน